The Foundry Nuke Studio 12.0v3 (x86/x64) Full - Tạo kỹ xảo phim chuyên nghiệp

phj4nhpr09xx
Nuke Studio là một công cụ chuyên nghiệp để sử dụng trong ngành công nghiệp điện ảnh. Tính linh hoạt tuyệt vời của phần mềm trước bạn, cùng với tính năng tối ưu hóa độc đáo của nó, giúp bạn thấy chất lượng tốt nhất trên đầu ra trong thời gian ngắn nhất.

Bạn cũng có thể sử dụng phần mềm Foundry Nuke để chỉnh sửa, chỉnh màu, thêm hiệu ứng hình ảnh và hơn thế nữa.

Có 3 sản phẩm Nuke, NukeX và Nuke Studio, Nuke Studio là sức mạnh tổng hợp của NukeX, cộng với dòng thời gian biên tập nhiều bản nhạc của Hiero, cho phép bạn tuân thủ, xem xét, chỉnh sửa và thậm chí tạo và hiển thị các tác phẩm từ dòng thời gian. Nuke Studio cho phép giám sát & nghệ sĩ kiểm soát sáng tạo hơn

Tính năng The Foundry Nuke Studio
  • Sức mạnh và hiệu suất: Các sản phẩm của Nuke có thể cung cấp một hiệu suất độc đáo cho các nhu cầu trong ngày, bao gồm cả Foundry Nuke.
  • Tốc độ cao và hiệu suất cao: Với các công cụ tiên tiến trong phần mềm này, bạn có thể thực hiện dự án của mình trong thời gian nhanh nhất có thể.
  • Làm việc theo nhóm: Với tính năng này, bạn sẽ có thể dễ dàng chia sẻ công việc của mình với người khác và hành động theo tinh thần đồng đội.
  • Tuân thủ các tiêu chuẩn khác nhau: Hỗ trợ các tiêu chuẩn OCIO, Alembic, Python API, Pyside tại The Foundry Nuke.
  • Làm việc theo nhóm: Với The Foundry Nuke, bạn có thể đồng thời chạy nhiều dự án.
Cấu hình The Foundry Nuke Studio
  • Windows 7/8/10 – 64 bit
  • CPU: Intel Core 2 Duo trở lên
  • Dung lượng đĩa 1 GB
  • RAM ít nhất 8 GB
  • Hiển thị với độ phân giải ít nhất 1280 x 1024 pixel và màu 24 bit
  • Card đồ họa có ít nhất 512 MB bộ nhớ video và hỗ trợ trình điều khiển cho OpenGL 2.0. Các card đồ họa được thử nghiệm cho Linux là Quadro K4000 và Quadro K6000
Download The Foundry Nuke Studio 12.0v3 (x86/x64) Full - Tạo kỹ xảo phim chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Trả lời

thonghoang

Gà con
Phần mềm tốt