Giới thiệu phim - The Call of the Wild (2020) - Tiếng gọi nơi hoang dã | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giới thiệu phim The Call of the Wild (2020) - Tiếng gọi nơi hoang dã

anhkt

Búa Gỗ Đôi

MV5BYzBhMDgyNDktMzNkNC00MjQyLTgyMTItZmQ5NWE4MDdhOGU5XkEyXkFqcGdeQXVyODc0OTEyNDU@._V1_.jpg

P | 1h 40min | Adventure, Drama, Family | 21 February 2020 (Vietnam)
Director: Chris Sanders
Writers: Michael Green (screenplay by), Jack London (based upon the novel by)
Stars: Harrison Ford, Omar Sy, Cara Gee

1 chú chó lực lưỡng lại sinh ra nới thành thị, khi cơn sốt chó kéo xe gần vòng cực bắc nổi lên, chú bị bắt và bán về nơi xa ấy, chiến đấu để sinh tồn đã dần dần hồi sinh bản năng của chú.

Mã giới thiệu phim:
Mã:
M5ITCYIFBYPD

heonoc2008

Gà con
Lâu ngày mới vô lại diễn đàn, từ sau tết sao thấy thay đổi nhiều quá, không lẻ corona làm thay đổi dữ vậy. Mới đây còn https://vn-z.vn ; giờ đổi thành vn-z.vn ? Rồi mình cũng không thấy box fim f318; f319 đâu cả. Trước tết mình còn vào được, nghỉ tết xong mình không vào được
Có bác nào giải thích và chỉ dẫn giúp mình được không ?

trantrinh1902

Búa Đá Đôi
Lâu ngày mới vô lại diễn đàn, từ sau tết sao thấy thay đổi nhiều quá, không lẻ corona làm thay đổi dữ vậy. Mới đây còn https://vn-z.vn ; giờ đổi thành vn-z.vn ? Rồi mình cũng không thấy box fim f318; f319 đâu cả. Trước tết mình còn vào được, nghỉ tết xong mình không vào được
Có bác nào giải thích và chỉ dẫn giúp mình được không ?
đổi sang site khác rồi, nhưng vẫn là các thành viên của VN-Zoom cũ lập nên. Tôi vẫn còn nhớ cái F319 với bạn pipi911 hay share film Brip,HDrip :), toẹt vời ông mặt trời luôn
p/s: Bộ phim này hay, xem gay cấn và nhiều cảnh rất cảm động, nhất là khúc chú chó bắt đầu vào đàn và kéo xe, xem với gia đình thì tuyệt

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
mã giới thiệu phim không còn hoạt động được bạn chủ thớt ơi

heonoc2008

Gà con
đổi sang site khác rồi, nhưng vẫn là các thành viên của VN-Zoom cũ lập nên. Tôi vẫn còn nhớ cái F319 với bạn pipi911 hay share film Brip,HDrip :), toẹt vời ông mặt trời luôn
p/s: Bộ phim này hay, xem gay cấn và nhiều cảnh rất cảm động, nhất là khúc chú chó bắt đầu vào đàn và kéo xe, xem với gia đình thì tuyệt

Đúng là F319 của VN-Zoom cũ thì nhờ bác pipi911 mà mình được xem bao nhiêu phim hay, Brip nét mà nhẹ {loveyou} rất ngưỡng mộ và chân thành cảm ơn bác pipi911