Hỏi/ Thắc mắc - Thay đổi kiểu ảnh ảo của Xiaomi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Thay đổi kiểu ảnh ảo của Xiaomi

W H I T E

Junior Moderator
Thành viên BQT
Em mới mua con Xiaomi note 8 thay cho con iphone 5s già cỗi. Nhưng gặp 1 vấn đề cực kỳ khó chịu là khi chụp ảnh bằng camera trước, thì mặt mình y như là bôi 1 đống kem trộn vậy, nhìn rất là ảo, kiểu như làm mịn da ấy.
Giờ em muốn cài đặt cho nó thu ảnh vào trông thực tế kiểu như Iphone thì cài đặt ntn vậy các bác.

vettinhsau

Rìu Sắt
Cài app camera của gg đi bạn, chứ giờ thằng nào cũng phục vụ nhu cầu sống ảo cả, chân thực cứ bị chê hà.

vettinhsau

Rìu Sắt
xiaomi muốn sống thực cũng khó
{EMO_109}
Mi ít hơn mấy đồng hương đó bạn.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
dùng gcam đi bạn , sẽ bớt ảo :) còn bạn muốn ảnh thật chắc kiếm mấy con đời cũ , chứ giờ con nào nó chả tích hợp sẵn làm mịn da

W H I T E

Junior Moderator
Thành viên BQT
Em cài gcam thì chụp ảnh bằng camera trước ok rồi. Nhưng gọi video vẫn phấn nộm như cũ :))