Hướng dẫn và Thảo luận - Thảo luận về các phần mềm nên được chia sẻ lên diễn đàn | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Thảo luận về các phần mềm nên được chia sẻ lên diễn đàn

Hamano Kaito

Moderator
Phần mềm đó free mà ad ơi, chỉ là sử dụng khó thôi. Tuy nhiên trên đây không thấy ai nhắc đến nên nếu mở 1 topic về nó cũng phù hợp.

Vậy bạn có thể mở Topic để thảo luận về nó. Sẵn đó tích likes cho mình để sau này cần

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn cho mình xin Macro expert với, cảm ơn bạn nhiều !

Phần mềm này mình đã post lên diễn đàn trước đây:

Phần mềm này mình đã post lên diễn đàn trước đây:
Cảm ơn bạn nhiều nhé !

chungtom

Búa Gỗ
bạn có thể tìm cho mình phần mềm nào tương tự office tab ko. Hiện tại mình dùng office 2019 nên mấy cái ofice tab phiên bản cũ thấy không hoạt động nữa. phiên bản 14.10 mới nhất thì toàn lỗi

zjkiaaaaaa

Gà con
có bác nào đang setup cái

ManageEngine SD không ta​

đang bị bí chỗ tự động gán kĩ thuật viên :confused::confused:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bạn có thể tìm cho mình phần mềm nào tương tự office tab ko. Hiện tại mình dùng office 2019 nên mấy cái ofice tab phiên bản cũ thấy không hoạt động nữa. phiên bản 14.10 mới nhất thì toàn lỗi

Mình thấy có bản 14.10 bên dưới có thành viên test dùng thấy ổn nên bạn dùng thử xem sao:

giahuyck

Rìu Sắt
Mình tìm được bản bên dưới bạn sử dụng xem như thế nào nhé.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cám ơn bác nhiều ạ. Mặc dù cài xong không đăng ký được nhưng mà e mò được file reg nên giờ cũng đăng ký được rồi ạ.

kangusk

Gà con
không biết bác nào có học creo parametrix 4.0 không, nếu có thì cho em xin hướng dẫn với ạ, em xem mà toàn tiếng anh cx khó học hỏi :(((

tolar

Búa Gỗ
Mình & 1 vài anh em bạn có quan tâm đến cây gia phả. Google "family tree" thấy 1 số phần mềm = tiếng Anh.
Mong muốn 1 bác nào đó, có kiến thức & kinh nghiệm trong khai thác PM dạng này, giới thiệu 1 bài tổng quan về các ưu, nhược điểm của các PM đang có hiện nay.
Và nếu có thể, Việt hóa luôn 1 PM uy tín thì tốt quá.