Hướng dẫn và Thảo luận - Thảo luận về các phần mềm nên được chia sẻ lên diễn đàn | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Thảo luận về các phần mềm nên được chia sẻ lên diễn đàn

ANHTHU5991

Búa Gỗ
Mình đang muốn học lại tiếng Trung từ đầu. Không biết mình nên học phần mềm nào trên máy tính? Nếu các bạn có link xin giúp dùm mình luôn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đang muốn học lại tiếng Trung từ đầu. Không biết mình nên học phần mềm nào trên máy tính? Nếu các bạn có link xin giúp dùm mình luôn

Về mảng tiếng Trung bạn có thể lên web tiengtrung.vn để xem chi tiết, ở trên đó giới thiệu khá nhiều phần mềm để bạn học tiếng Trung.

ANHTHU5991

Búa Gỗ
Về mảng tiếng Trung bạn có thể lên web tiengtrung.vn để xem chi tiết, ở trên đó giới thiệu khá nhiều phần mềm để bạn học tiếng Trung.
Cảm ơn bạn nhiều. Mình có tìm thử trên mạng trước thì thấy có bản Rosetta Stone bản full Cr@ck mà cần điều chỉnh file host nên còn hơi ngại cài. Để mình lên trang bạn gửi tìm thử

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Bác cho em xin phần mềm air drive với ạ. Cái phần mềm webdrive tương tự iem đã cài và sử dụng nhưng k hiểu sao lag, mà khi cop paste file bị not responding quá nhiều lần nên iem vừa gỡ ra rồi.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Dạo này dịch nên đang hot mấy phần mềm dạy học/họp trực tuyến nhưng mình chưa thấy diễn đàn lên nhiều bài về chủ đề này. Nếu có thời gian, hi vọng Mod có thể làm bài đánh giá ưu nhược điểm, xếp hạng, khuyến cáo... về các phần mềm này (Zoom, Microsoft Teams, Google Hangout v.v).
Mình cảm ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@Hamano Kaito: Bác tham vấn cho em xem post và chia sẻ phần mềm nào lên diễn đàn nữa đây :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình nghĩ mod nên lập 1 topic post về seri của autocad cho bên mình, mình tìm hết diễn đàn chỉ có mỗi cad 2020, mấy máy yếu như mình chắc không kham nổi.
Ngoài autoCAD thì 3D max các kiểu nữa, chung quy là liên quan đến chương trình đó thì sẽ có nhiều nhánh nhỏ hỗ trợ, nếu mod có thời gian vui lòng sưu tầm giúp mình. Mình cảm ơn!

Yêu cầu của bạn mình đã thực thi! Topic tổng hợp các phiên bản phần mềm AutoCAD :)
===
EPLAN Electric Thiết kế hệ thống điện : mình chưa có kinh nghiệm xài phần mềm này nhưng mình tham khảo qua thì đây là 1 phần mềm khá hữu ích cho những người muốn vẽ, thiết kế bản vẽ điện. Hình như trong Group mình chưa có chia sẻ về phần mềm này. Không biết có anh em nào trong này có kinh nghiệm dùng phần mềm này chia sẻ thêm .
Hướng dẫn sử dụng
Hướng dẫn sử dụng Eplan Electric P8

EPLAN topic bên dưới bạn nhé :D

hshinitrip

Búa Gỗ
Có bác nào có key hoặc Cr@ck cho phần mềm JmathFX ko ạ.
Phầm mềm này để xem sự dịch chuyển của dòng tiền (Thị trường ngoại hối).

Web site của nó: https://www.jmathfx.com/

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có bác nào có key hoặc Cr@ck cho phần mềm JmathFX ko ạ.
Phầm mềm này để xem sự dịch chuyển của dòng tiền (Thị trường ngoại hối).

Web site của nó: https://www.jmathfx.com/

Phần mềm của bạn chưa có thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì sử dụng nhé ;)

1chickeyone

Búa Đá Đôi
mình cần mọi người tìm giúp phần mềm tra cứu quét lịch sử máy tính bao gồm lịch sử các usb, thiết bị ngoại vi đã cắm vào, thời gian kết nối vào wifi internet... cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

tmikorea

Gà con
ad giúp xem có thuốc của phần mềm này không
iSunshare iPhone Passcode Genius
thanks nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thanks nhé

Hiện tại phần mềm này chưa có thuốc. Bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì sử dụng nhé.

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Có phần mềm về thiết kế chiếu sáng như Dialux hay của Schreder không ad? có kèm hướng dẫn sử dụng chi tiết nữa là hay nhất

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có phần mềm về thiết kế chiếu sáng như Dialux hay của Schreder không ad? có kèm hướng dẫn sử dụng chi tiết nữa là hay nhất

2 phần mềm bạn nói chưa có thuốc, bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng nhé ;)

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
thanks nhé

mình có phần mềm có thuốc luôn chỉ là khác tên phần mềm bạn muốn tìm , chức năng thì giống y PassFab iPhone Unlocker 2.2.8.12, link đây link cho bạn nè

Sửa lần cuối: