[Thắc mắc/Hỏi] heip win 8 bị lỗi Preparing Automatic Repair‎ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Thắc mắc/Hỏi] heip win 8 bị lỗi Preparing Automatic Repair‎

• Thread starter cgchemgio
  • Ngày gửi
C

cgchemgio

Máy của em đang chạy bình thường, em tắt đi nghỉ trưa xong bật lên gặp lỗi Preparing Automatic Repair‎, màn hình sau khi chay xong Preparing Automatic Repair‎... thì bị đen luôn. Em thử cài lại win thì nó bị đơ ở setup is starting... Các bác giúp em với. Thanks!!!

locb2

Rìu Sắt Đôi
tình trạng này hãy vào winpe kiểm bad sector của HDD

Darknight

Gà con
Máy của em đang chạy bình thường, em tắt đi nghỉ trưa xong bật lên gặp lỗi Preparing Automatic Repair‎, màn hình sau khi chay xong Preparing Automatic Repair‎... thì bị đen luôn. Em thử cài lại win thì nó bị đơ ở setup is starting... Các bác giúp em với. Thanks!!!
thử ghost xem sao. nếu chạy ổn thì chơi luôn. có thể kiểm tra bad như anh Locb2 đã nêu nhằm có biện pháp sao lưu dữ liệu trước khi HDD chết.