Hỏi/ Thắc mắc - Thắc mắc/Hỏi Cần giúp đỡ tài khoản Facebook bị khóa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Thắc mắc/Hỏi Cần giúp đỡ tài khoản Facebook bị khóa

• Thread starter meomunkitty
  • Ngày gửi
M

meomunkitty

hiện facebook đã bị khóa (tài khoản vô hiệu hóa) mấy nay mà không có bất kì thông báo gì qua email. trước mình hay vi phạm về việc up clip có bản quyền (thường báo bản quyền là mình xóa). Mình tạo tài khoản mới cũng không được, facebook phát hiện ra tên mình hoặc hình mình thì khóa hẳn luôn cũng không có báo gì qua email, mình đã tạo 2 cái và đã bị khóa (1 cái do trùng nick cũ, 1 cái nó bảo có hoạt động nghi ngờ kêu up hình rồi khóa luôn)

mình có gửi thông tin cmnd cho facebook xin mở nick cũ mà cũng không hồi âm gì.

nếu cứ như vậy mình có thể không vô dc facebook. huhu các mối quan hệ của mình đều trên ấy cả. mình không biết phải làm sao?:sosad::sosad: