This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

PM Hệ thống TeraByte Drive Image Backup & Restore 3.40 (sao lưu & phục hồi)

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tải trực tiếp từ trang chủ và dùng key trên có được không bác?
Và cần tải bản nào?

vtnhan98

Búa Đá
bác cho em hỏi so với dùng cô cụ back up system image trên win 10 thì công cụ này có ưu điểm gì hơn ko

vtnhan98

Búa Đá
bản Portable tải về rồi xài luôn khỏi phải thuốc hả bác

Sửa lần cuối:

vtnhan98

Búa Đá
em đình dùng bản cài cho nó ổn định nhưng lên trang chủ down thấy nó có 2 bản CUI vs GUI không biết nên tải bản nào về vậy bác

vtnhan98

Búa Đá
không thấy chố nhập key cho bản cài đặt bác ơi, bác cho e hỏi nhập key ở đâu

vtnhan98

Búa Đá
Khi bạn chạy phần mềm thao tác thì nó đòi key thôi
bản em cài trên trang chủ về nó bắt trial 30d nên nó ko báo để e nhập key bác ơi
mà báo bác một tin là bản portable 3.39 em test trên máy e chạy ngon lành ko báo lỗi gì hết bác
bản cài đăt thì e chạy nó báo lỗi đoạn tìm ổ đĩa để lưu file backup nên e chuyển qua Portable xài

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Do bạn đã install trong khi cài nó có cài cả cái phylock do đó bạn chạy portable nó ko báo lỗi

Có bản portable rồi thì bạn copy file IFW.INI paste vào thư mục gốc cài đặt là nó nhận BQ thôi

vtnhan98

Búa Đá
Do bạn đã install trong khi cài nó có cài cả cái phylock do đó bạn chạy portable nó ko báo lỗi
chà vậy là em muốn xài bản Portable ko lỗi thì phải cài bản cài đặt hả bác, cái lỗi đó nó có ah gì tới file backup của mình ko