Chia sẻ - TemplateToaster v6.0.0.12795 (En/Ru) Full - Công cụ thiết kế Website đơn giản, nhanh chóng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ TemplateToaster v6.0.0.12795 (En/Ru) Full - Công cụ thiết kế Website đơn giản, nhanh chóng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
TemplateToaster là một công cụ thiết kế web, giúp bạn tạo ra những mẫu template, theme chủ đề, website sáng tạo và đẹp mắt trên các tảng như WordPress, Drupal, Joomla, Magento, HTML5/CSS3 và e107. Người dùng không cần phải có kiến thức về các ngôn ngữ lập trình.

Tính năng của TemplateToaster
  • Tạo theme chủ đề Wordpress: TemplateToaster cho phép người dùng sử dụng những tùy chọn tạo theme cao cấp như: thiết kế Custom Widget Area, thiết kế từng trang trong Wordpress...
  • Tạo mẫu template Joomla: Người dùng có thể thiết kế Custom Module Positions cho template Joomla một cách dễ dàng và vô cùng đơn giản. Bạn có thể chọn tạo một mẫu mới (Scratch) hoặc sử dụng những gợi ý của chương trình.
  • Tạo theme chủ đề Magento: Hiện nay TemplateToaster là một trong số ít phần mềm thiết kế web có hỗ trợ tạo theme chủ đề cho nền tảng Magento.
  • Tạo theme chủ đề Drupal: TemplateToaster hỗ trợ cả hai phiên bản Drupal 6 và 7 đồng thời cho phép thêm và thiết kế Custom Regions trong tất cả Themes.
  • Thiết kế website HTML5 / CSS3: Bạn có thể tạo ra webite sử dụng ngôn ngữ lập trình hiện đại HTML5 / CSS3, giúp mang đến cho người sử dụng dịch vụ một trang web tốc độ cao với chất lượng đồ họa tốt. Thêm vào đó, TemplateToaster còn tích hợp một công cụ FTP cho phép đăng tải website lên server trực tuyến.
  • Tạo theme chủ đề e107: TemplateToaster cho phép thiết kế theme cho e107 CMS phiên bản 1. Đây là phần mềm duy nhất hỗ trợ thiết kế theme cho e107.
  • Tương thích với WooCommerce: WooCommerce là một trong những plugin WordPress Ecommerce tốt nhất hiện nay. Để tích hợp tính năng này vào trang web của mình, đánh dấu vào tùy chọn này trước khi xuất website.
  • Tương thích với VirtueMart (VM): VirtueMart là một tiện ích mở rộng Joomla Ecommerce phổ biến. Bạn có thể thêm tùy chọn này vào trang web của mình.
Download TemplateToaster v6.0.0.12795 (En/Ru) Full - Công cụ thiết kế Website

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

johntran264

Gà con
Mình đã download về ccaif đặt, thì bị lỗi là khi lưu file thì không hiện thị được dù mình dùng cách gì cũng không tìm thấy file đã lưu

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đã download về ccaif đặt, thì bị lỗi là khi lưu file thì không hiện thị được dù mình dùng cách gì cũng không tìm thấy file đã lưu

Mình sẽ kiểm tra lại và thông báo cho bạn sau. Lúc mình test mình mới chỉ cài thử phần mềm trên máy, xem key có nhận được không thôi, chứ còn mình chưa thử save file như bạn nói.

kaubebu0n

Gà con
Fix lại link mới cho bạn rồi nhé :)
cái này cần key ko thớt

tuse7en

Gà con
Bản này có save được đâu các bác tải làm gì cho phí công , mất công làm đến lúc save để sau làm tiếp thì ko save đc :oops: