Desktop & Văn phòng - TechSmith Snagit 13.1.5 + Key bản quyền miễn phí suốt đời - Chụp, quay video màn hình! | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng TechSmith Snagit 13.1.5 + Key bản quyền miễn phí suốt đời - Chụp, quay video màn hình!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình subscribe rồi, nhưng phần mềm này download chỗ nào mình kg thấy vậy ?? QĐ có thể hướng dẫn cho mình được kg? mình rất cần phần mềm quay video trên màn hình máy tính này. Thanks,
p/s lâu lắm rồi kg gặp...

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
Mình subscribe rồi, nhưng phần mềm này download chỗ nào mình kg thấy vậy ?? QĐ có thể hướng dẫn cho mình được kg? mình rất cần phần mềm quay video trên màn hình máy tính này. Thanks,
p/s lâu lắm rồi kg gặp...
@ nguyenletuan964,

Chào Anh, cũng lâu rồi AE mình không hội tụ để khi Quang Đức sắp xếp công việc làm bữa offline để cùng hàn huyên. A tải snagit theo liên kết Quang Đức đã gửi trong inbox nhé.

Chúc Vui Vẻ & Thành Công!

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews

@ playgirl,

Như đã thông báo bên trên Quang Đức chưa nhận được kết quả đăng ký từ Google và bên trên là hình ảnh minh họa danh sách AE thành viên đã đăng ký với thời gian gần đây nhất và mình không tìm thấy tên Phần Mềm Thủ Thuật, Bạn vui lòng thực hiện lại các thao tác đăng ký lần nữa nhé.

yakubong

Gà con
Có cách nào chụp màn hình của trình duyệt mà cuộn xuống không nhỉ, dùng cái scolling window của camta nó toàn nhảy lung tung, không chụp đúng ý được :(

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
Có cách nào chụp màn hình của trình duyệt mà cuộn xuống không nhỉ, dùng cái scolling window của camta nó toàn nhảy lung tung, không chụp đúng ý được :(
@ yakubong,

Với Snagit thì Bạn sẽ dễ dàng thực hiện hơn vẫn sử dụng chuột để kéo xuống phần cuối cùa doạn văn bản, hình ảnh mà Bạn muốn ghi lại một chính xác. Quang Đức vẫn thường xuyên sử dụng chức năng Scrolling area capture này để ghi lai những văn bản quan trọng để làm minh họa và snagit hoạt dộng rất tốt.

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
Bác cho mình xin 1 key với ạ:
đã đăng ký channel mình là Hanoi Wedding
@ DarkBaron41,

Rất tiếc Quang Đức vẫn chưa nhận được thông báo về việc đăng ký kênh, Bạn hãy vui lòng kiểm tra và thực hiện lại thao tác đăng ký nhé. Quang Đức sẽ gủi key qua inbox ngay sau khi nhận được thông báo từ Google.

@ DarkBaron41,

Rất tiếc Quang Đức vẫn chưa nhận được thông báo về việc đăng ký kênh, Bạn hãy vui lòng kiểm tra và thực hiện lại thao tác đăng ký nhé. Quang Đức sẽ gủi key qua inbox ngay sau khi nhận được thông báo từ Google.

Mình có chỉnh lại quyền riêng tư rồi bác xem lại nhé

thithi

Búa Đá
Hi anh, chúc anh ngày mới vui khỏe.
Em đã hoàn thành yêu cầu.
Hi vọng anh có thể cho em xin key để kích hoạt phần mềm ạ. Em cám ơn
Account VNZ: thithi
Account Youtube: thiennlt

yakubong

Gà con
@ yakubong,

Với Snagit thì Bạn sẽ dễ dàng thực hiện hơn vẫn sử dụng chuột để kéo xuống phần cuối cùa doạn văn bản, hình ảnh mà Bạn muốn ghi lại một chính xác. Quang Đức vẫn thường xuyên sử dụng chức năng Scrolling area capture này để ghi lai những văn bản quan trọng để làm minh họa và snagit hoạt dộng rất tốt.

mình dùng để chụp 1 bài post trên face thì snagit nó tự cuộn và nhảy lung tung, không chụp được như ý mình :(

minhtan.nguyen91

Búa Gỗ Đôi
TechSmith là một thương hiệu nổi tiếng thông qua 2 ứng dụng Snagit và Camtasia Studio hỗ trợ cho việc chụp, quay video màn hình và biên tập các đoạn video đã thực hiện. Cả 2 ứng dụng đều được người dùng trên toàn cầu đánh giá cao, và Quang Đức sẽ giới thiệu 1 trong 2 ứng dụng đó là TechSmith Snagit V13.1.5 giúp AE thành viên và bạn đọc yêu công nghệ có thể sử dụng hoàn toàn miễn phí sau khi thực hiên các bước sau

_ Nhấn Subscribe khi xem đoạn video chia sẻ trên Youtube. Khi thưc hiện đăng ký kênh AE thành viên hãy chọn chức năng công khai "Public" nhé. Bởi khi chọn chế độ riêng tư "Private" thông tin của AE sẽ không hiển thị trong danh sách đăng ký khiến Quang Đức không thể kiểm tra và sẽ chậm trễ trong việc gửi mã kích hoạt.

_ Comments yêu cầu tại topic cùng với tên đã đăng ký kênh trên Youtube.

Các comments không thực hiện theo đúng yêu cầu sẽ không nhận được mã kích hoạt cho đến khi AE đăng ký theo đúng qui trình như bên trên.

riêng tư

Hy vọng bài viết sẽ mang đến phong cách mới trong việc chia sẻ thông tin về các chương trình, ứng dụng phổ biến nhất hiện nay, và sẽ luôn nhận được sự đồng tình, ủng hộ của AE thành viên cùng bạn đọc yêu công nghệ nhằm thúc đẩy sự phát triển của VNZ thêm nữa

Đánh giá 5* nếu thấy bài viết hữu ích: https://vn-z.vn/resources/techsmith-snagit-v13-1-5-ban-quyen-mien-phi-suot-doi.21/

Đã subscribe. Nick youbtube: Nguyễn Minh Tân

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.