TechSmith Camtasia 2023 v.23.4.4 Build 52447 + Repack | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

TechSmith Camtasia 2023 v.23.4.4 Build 52447 + Repack

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Tất cả trong một tốt nhất. Trình ghi màn hình và Trình chỉnh sửa video. Camtasia 2021 giúp việc quay và tạo video trông chuyên nghiệp trở nên đơn giản. Các mẫu video mới của Camtasia 2021 giúp tạo video bạn cần dễ dàng hơn bao giờ hết.

Bắt đầu Nhanh

Camtasia học hỏi nhanh chóng. Bạn không cần ngân sách lớn hoặc kỹ năng chỉnh sửa video ưa thích. Bắt đầu với một mẫu hoặc chỉ cần ghi lại màn hình của bạn và thêm một vài hiệu ứng.

Cảm thấy tự tin
Cho dù bạn có kinh nghiệm, hoặc đây là lần đầu tiên bạn làm video, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn mọi thứ bạn cần để làm video chất lượng cao.

Thu hút người xem
Tạo nội dung mà người xem của bạn thực sự xem. Một video sẽ cung cấp cho bạn nhiều tương tác hơn và giúp khán giả của bạn để tìm hiểu nhiều hơn với văn bản một mình.

Phần mềm ghi màn hình tốt nhất cho...
- Video hướng dẫn
- Video hướng dẫn
- Video demo
- Ghi âm cuộc họp
- Video YouTube
- Video đào tạo
- Bài học video
- Bản ghi hội thảo trên web
- Video hướng dẫn
- Video giải thích
- Bản ghi trình bày
- Và hơn thế nữa!

Đơn giản, nhưng đầy đủ các tính năng:

Mẫu
Các mẫu video dựng sẵn giúp giảm thời gian chỉnh sửa. Tạo mẫu tùy chỉnh cho video bạn thường xuyên thực hiện.

Gói Camtasia
Chia sẻ mẫu, thư viện, chủ đề, phím tắt, mục yêu thích và cài đặt trước trong một tệp duy nhất.

Yêu thích & Presets
Truy cập ngay vào các công cụ và hiệu ứng được sử dụng nhiều nhất của bạn. Lưu các kiểu và cấu hình tùy chỉnh để sử dụng thường xuyên.

Ghi âm
Ghi lại mọi thứ trên màn hình máy tính của bạn–trang web, phần mềm, cuộc gọi điện video hoặc bản trình bày PowerPoint.

Chỉnh sửa đơn giản
Trình chỉnh sửa kéo và thả đơn giản của Camtasia giúp việc thêm, xóa, cắt hoặc di chuyển các phần của video hoặc âm thanh trở nên dễ dàng.

Tài sản được xây dựng trước
Tùy chỉnh bất kỳ tài sản miễn phí bản quyền nào trong thư viện Camtasia và thêm chúng vào video của bạn để đánh bóng chuyên nghiệp.

Tùy chọn
Camtasia ghi lại chính xác những gì bạn muốn– toàn bộ màn hình, kích thước cụ thể, vùng, cửa sổ hoặc ứng dụng.

Chụp
Thêm một liên lạc cá nhân vào video của bạn bằng cách thêm video và âm thanh sắc nét trực tiếp từ webcam của bạn.

(Hệ thống Mic +)
Ghi và chỉnh sửa các clip âm thanh của bạn bằng micrô, âm thanh từ máy tính hoặc nhập clip để có được âm thanh hoàn hảo cho video của bạn.

Âm nhạc
Chọn từ thư viện âm nhạc và hiệu ứng âm thanh miễn phí bản quyền của chúng tôi để chèn vào bản ghi âm của bạn.

Tích hợp
Biến bài thuyết trình của bạn thành video. Ghi lại bằng PowerPoint Add-In hoặc nhập các trang chiếu trực tiếp vào Camtasia.

Nhập phương tiện
Nhập tệp video, âm thanh hoặc hình ảnh từ máy tính, thiết bị di động hoặc đám mây của bạn và thả chúng ngay vào bản ghi của bạn.

Đố vui
Thêm các câu đố và tính tương tác để khuyến khích và đo lường việc học trong video của bạn.

Chụp ảnh iOS
Kết nối thiết bị iOS của bạn trực tiếp với máy Mac hoặc Sử dụng ứng dụng TechSmith Capture cho PC để ghi trực tiếp từ màn hình, sau đó thêm hiệu ứng cử chỉ để mô phỏng thao tác chạm, vuốt và kẹp trong video của bạn.

Chú thích
Sử dụng chú thích, mũi tên, hình dạng, phần ba dưới và chuyển động phác thảo để làm nổi bật các điểm quan trọng trong video của bạn.

Chuyển tiếp
Sử dụng chuyển tiếp giữa các cảnh và trang chiếu để cải thiện luồng video của bạn.

Hoạt hình
Camtasia cung cấp cho bạn các hình ảnh động được tạo sẵn để đưa video của bạn lên một tầm cao mới. Tùy chỉnh hoạt ảnh của bạn, tạo hành vi hoặc phóng to, thu nhỏ và xoay hoạt ảnh vào bản ghi màn hình của bạn.

Con trỏ FX
Làm nổi bật, phóng to, làm nổi bật hoặc làm mượt chuyển động của con trỏ để tạo giao diện chuyên nghiệp và bóng bẩy cho bất kỳ video nào.

Chủ đề
Giữ thương hiệu bằng cách tạo chủ đề để giữ một cái nhìn và cảm nhận nhất quán trong video của bạn.

Khung thiết bị
Áp dụng khung thiết bị cho video của bạn để làm cho chúng xuất hiện như thể chúng đang phát trên màn hình máy tính để bàn, máy tính xách tay hoặc thiết bị di động.

Mục lục Video
Thêm mục lục tương tác vào video của bạn để tạo điểm điều hướng cho người xem.

Phụ đề Đóng
Thêm chú thích trực tiếp vào bản ghi âm của bạn để đảm bảo tất cả mọi người đều hiểu video của bạn.

(Màn hình xanh)
Thay thế hình nền và chèn video cảnh quay một cách nhanh chóng và dễ dàng để thêm yếu tố wow bổ sung vào video của bạn.

FX âm thanh
Giảm tiếng ồn nền, thậm chí ra mức âm thanh, thêm điểm âm thanh, điều chỉnh cao độ và đạt được, và nhiều hơn nữa để đảm bảo âm thanh chất lượng cao trong video của bạn.

Tùy chọn
Tải ngay video của bạn lên YouTube, Vimeo, Screencast hoặc khóa học video trực tuyến của bạn.

What New:

19 March 2024: Camtasia 2023.4.4

Feature Updates​

• Improved keyboard accessibility in the Properties panel.
  • Added Batch Export to the simplified Export menu.
  • Added additional criteria for auto-proxying source files including large dimensions and known problematic file types.
  • Simplified Export menu.
  • Removed the glow effect on the rectangular recording region indicator to improve capture performance.
  • Allow user to click through the Recorder 3-2-1 count down window.

Performance Improvements​

• Fixed a performance issue that could result from using stitched media.

Updates for IT Administrators​

• Updated WiX which addresses CVE 2024-24810, where a local attacker could elevate privileges when the Camtasia installer is running.
  • Updated libexpat to version 2.6.0.

Bug Fixes​

• Fix the crash when hitting Escape in the Batch Dialog
  • TREC files will no longer be proxied by default.
  • Fixed a bug that could cause proxying to fail for some source media.
  • Fixed a bug that caused projects saved from Camtasia Rev to have an incorrect default name.
  • Fixed a bug that could cause unexpected behavior when using Animations with Clip Speed.
  • Fixe a bug that would cause the hover preview to stop working for MOV file in the Media Bin.
  • Fixed an issue with media not behaving correctly after detaching the timeline.
  • Fixed a possible crash when using Speech-to-Text with a selected stitched media.
  • Fixed an issue with the Editor window not maximizing correctly on startup if closed while maximized previously.

Homepage: https://www.techsmith.com

Setup:
Download:

https://download.techsmith.com/camtasiastudio/releases/2344/camtasia.exe
https://download.techsmith.com/camtasiastudio/releases/2344/camtasia.zip
https://download.techsmith.com/camtasiastudio/releases/22344/camtasia.msi

Cr@ck :

Password : soft98.ir
password : taiwebs.com

Repack :

(Auto Patch Silent Install Repack)

Sửa lần cuối:
Thanks.

hoanghungld

Búa Gỗ

TechSmith Camtasia 2020 - là trình ghi màn hình, trình chỉnh sửa video tất cả trong một, cho phép bạn ghi lại màn hình, thực hiện học tập điện tử và tạo trình chiếu video chuyên nghiệp. Các phần đã chọn có thể được lưu dễ dàng. Có thể thêm hình ảnh, video, âm thanh và bản trình bày PowerPoint hiện có của bạn vào một dòng thời gian đơn giản. Giúp chỉnh sửa video của bạn dễ dàng. Chương trình có giao diện đơn giản, dễ hiểu, dễ học và sử dụng. Ngay cả khi chưa từng sử dụng trước đây

Camtasia Studio - có thể kết hợp hoặc chia nhỏ clip, cắt và tăng tốc hoặc làm chậm hình ảnh. Và xem trước chúng ngay lập tức trong trình chỉnh sửa video. Nó giúp video trông rất chuyên nghiệp, được các Youtuber và các biên tập viên chuyên nghiệp ưa chuộng. Nó đi kèm với một giao diện rất đơn giản. Với các công cụ và chức năng chỉnh sửa video mạnh mẽ.

Create professional, eye-catching videos:

• Add special video effects - Apply Behaviors that are perfectly designed to animate your text, images, or icons. Get a crisp, polished look without being a professional video editor.
  • Drag-and-drop your edits - What you see is what you get. Every effect and element in your video can be dropped and edited directly in the preview window. And you can edit at resolutions up to beautiful 4K, for clear video at any size.
  • Get exceptional performance - Camtasia takes full advantage of your computer’s processor with 64-bit performance. You’ll get fast rendering times and enhanced stability—even on your most complex projects.
What New :

22 March, 2022: Camtasia (Windows) 2021.0.18​

• Fixed a bug that could cause an error to display when launching Camtasia.
  • Fixed a crash that could occur when adding a WAV file with an MP3 extension.
  • Fixed a hang that could occur on machines with Intel Iris Xe video cards.

Download
https://download.techsmith.com/camtasiastudio/releases/camtasia.exe
https://download.techsmith.com/camtasiastudio/releases/21018/camtasia.exe
https://download.techsmith.com/camtasiastudio/releases/21018/camtasia.zip
https://download.techsmith.com/camtasiastudio/releases/21018/camtasia.msi

Title Release: TechSmith.Camtasia v.2021.0.18 Build 35847
Home Page : Camtasia: Screen Recorder & Video Editor (Free Trial) | TechSmith
License: ShareWare

Downloads:

Thuốc :

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

thêm thuốc :

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Hàng ngon đã dùng được cảm ơn Bác nhiều nha.

gaga2000

Búa Đá
ad cho mình hỏi mình tải về có 5 file tổng hơn 10MB có đuôi .dll thì phải làm sao ạ?

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
ad cho mình hỏi mình tải về có 5 file tổng hơn 10MB có đuôi .dll thì phải làm sao ạ?

bạn phải copy hết file Cr@ck sau đó bạn vào ổ c: program file hoặc (x86) tìm tên phần mềm TechSmith Camtasia dán nó vào thế là xong nhé bạn

gaga2000

Búa Đá
bạn phải copy hết file Cr@ck sau đó bạn vào ổ c: program file hoặc (x86) tìm tên phần mềm TechSmith Camtasia dán nó vào thế là xong nhé
Bạn ơi mình copy file vào thư mục cài đặt khi mở lên thì bị lỗi như thế này. Làm sao để sửa được lỗi thế bạn?
gỡ ra cài lại không copy 5 file trên thì được dùng thử 60 ngày. Bạn biết chỉ mình cách sửa với. Mình cảm ơn nhiều.

cuongnm2210

Búa Gỗ
Bạn ơi mình copy file vào thư mục cài đặt khi mở lên thì bị lỗi như thế này. Làm sao để sửa được lỗi thế bạn?
gỡ ra cài lại không copy 5 file trên thì được dùng thử 60 ngày. Bạn biết chỉ mình cách sửa với. Mình cảm ơn nhiều.
mình cũng bị tương tự