TechSmith Camtasia Studio v2022.5.2 Build 44147 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

nnsltlh

Búa Gỗ Đôi
mình có thể hổ trợ thêm Link torrent cho bạn sử dụng Camtasia 2019 v19.0.10.17662 repack
yên tâm có thể sử dụng vì mềnh cũng sử dụng các phần mềm full theo cửa sau

xem này nhé {band}
No quote
không download được bạn ơi, xem lại giúp mình với

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
check viruttotal đỏ lòm, ghê quá bạn ơi :(

Cr@ck phần mềm này rất khó, cho nên các cr@cker đều phải chơi hàng nặng đô mới trị được phần mềm này, ngay cả phiên bản ở #1 của mình cũng vậy, tuy nhiên mình đã cài test trên máy cá nhân.

Hơn nữa, virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

nnsltlh

Búa Gỗ Đôi
Cr@ck phần mềm này rất khó, cho nên các cr@cker đều phải chơi hàng nặng đô mới trị được phần mềm này, ngay cả phiên bản ở #1 của mình cũng vậy, tuy nhiên mình đã cài test trên máy cá nhân.

Hơn nữa, virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.
M hiểu mà bạn, đã dùng cra.. thì phải chấp nhận trường hợp máy tính bị viruts, marware, trojan... phải chấp nhận thôi. Lúc nào bị hack tk các kiểu thì cũng phải chấp nhận.
//Có điều tool này nhiều loại quá :)))))

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
M hiểu mà bạn, đã dùng cra.. thì phải chấp nhận trường hợp máy tính bị viruts, marware, trojan... phải chấp nhận thôi. Lúc nào bị hack tk các kiểu thì cũng phải chấp nhận.
//Có điều tool này nhiều loại quá :)))))

Bị hack tài khoản trừ khi bạn tải ở các trang không uy tín, các trang web scam, spam, lừa đảo, nút Download nhưng thực chất là link dẫn quảng cáo, ads, pop-up, khi đó mới dễ bị dính vụ hack tài khoản, mất sạch dữ liệu máy. Còn khi bạn tải ở nguồn uy tín, từ các cr@cker thực thụ thì bạn hoàn toàn yên tâm, dù không hẳn 100% nhưng cũng phải 98% :D

nnsltlh

Búa Gỗ Đôi
Bị hack tài khoản trừ khi bạn tải ở các trang không uy tín, các trang web scam, spam, lừa đảo, nút Download nhưng thực chất là link dẫn quảng cáo, ads, pop-up, khi đó mới dễ bị dính vụ hack tài khoản, mất sạch dữ liệu máy. Còn khi bạn tải ở nguồn uy tín, từ các cr@cker thực thụ thì bạn hoàn toàn yên tâm, dù không hẳn 100% nhưng cũng phải 98% :D
Người tạo ra cra... phải dùng chán dữ liệu rồi mới đẩy lên mạng, kiểu như là yêu nhau mà quay c nhip ý, khi chia tay mới tung lên mạng :D

hiennvl12

Rìu Sắt Đôi
mình cùng quan điểm {beauty}