TechSmith Camtasia Studio v2022.5.2 Build 44147 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
key ko activate được bác ơi
file patch.rar ở trên ko mở được luôn

1. Nếu bạn dùng key để active thì bạn ngắt kết nối Internet (hoặc block phần mềm với Firewall) xem được không?
2. Nếu bạn dùng patch thì bạn phải tắt phần mềm diệt virus rồi mới được giải nén file ra, tránh việc anti-virus gặm nhấm mất file đó và làm ảnh hưởng đến quá trình hoạt động của file patch :)
Mình mới test lại phần mềm và mọi thứ hoạt động vẫn tốt nhé ;)

GioLangLe

Búa Gỗ Đôi
Link ở #1 khó down quá ạ. Mình loay loay mãi, làm xong cái khảo sát rùi mà không thấy link đâu. Hic

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link ở #1 khó down quá ạ. Mình loay loay mãi, làm xong cái khảo sát rùi mà không thấy link đâu. Hic

Có cần phải khảo sát gì đâu bạn, 2 link ở trang đầu quá dễ để tải. Lưu ý khi tải ở link dailyuploads, thì trước khi bấm nút download bạn cần bỏ tick ô Download addons đi để tránh tải cái addon của web đó về. Còn để đơn giản hơn, bạn có thể tải link Cloud.mail.ru, để tải thì bạn bấm vào hình mũi tên chỉ xuống kèm chữ tiếng Nga Скачать, sau đó tick vào ô rồi ok là được thôi :)

plamduy

Gà con
Hồi xưa toàn xài Proshow Gold, mấy năm quay lại ko tháy đâu. Gõ ra cái Camtassia này xài dễ phết :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hồi xưa toàn xài Proshow Gold, mấy năm quay lại ko tháy đâu. Gõ ra cái Camtassia này xài dễ phết :D

Mấy năm quay lại không thấy đâu, ý bạn là không thấy link download của phần mềm đó hả?
Bạn dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn rồi search với từ khóa "Proshow" là nó ra cả đống cho bạn liền :D

thanhlong

Búa Gỗ
cảm ơn bạn nhiều nhé ;)

nguyenhl80

Búa Gỗ Đôi
Camtasia Studio là một phần mềm dùng để chụp bất kỳ phần nào của màn hình hoặc quay video với chất lượng hình ảnh và âm thanh khá tốt. Camtasia Studio có nhiều công cụ chỉnh sửa và tùy biến video, tăng khả năng sáng tạo với các video, chia sẻ video dễ dàng qua các mạng xã hội như Youtube, Facebook, G+,..

Để người dùng có thể sử dụng tất cả các chức năng của Camtasia Studio, một bảng nội dung tương tác được tích hợp vào chương trình, bạn có thể chọn chương bạn cần và xem một video nhỏ. Chương trình sẽ cho phép bạn dễ dàng tạo bất kỳ sự trợ giúp trực tuyến phức tạp nào, nếu bạn có một sản phẩm, bạn có thể chứng minh khả năng của mình, dễ dàng ghi lại bản trình diễn của ứng dụng, cũng như trò chơi trên máy tính

Camtasia Studio được xem như một giải pháp quay video màn hình máy tính dễ dàng và nhanh chóng nhất, đảm bảo chất lượng cả âm thanh và hình ảnh, tạo ra những định dạng video phổ biến nhất hiện nay. Bên cạnh tính năng quay thì Camtasia Studio còn cung cấp các chức năng chỉnh sửa video như tuỳ chỉnh tỷ lệ khung hình, thay đổi các góc trình chiếu, chèn các lớp zoom theo nhu cầu hoặc thêm ảnh, âm thanh phụ hoạ cho video.

Các tính năng chính Camtasia Studio
  • Quay phim màn hình máy tính : Hỗ trợ người dùng ghi lại màn hình Video dưới dạng một đoạn phim.
  • Chỉnh sửa dễ dàng : Camtasia Studio sẽ giúp bạn chỉnh sửa nhiều thông số đầu ra cho Video như tăng giảm âm lượng, độ phân giải,..
  • Loại bỏ tiếng ồn trong quá trình ghi video
  • Thêm nhiều lựa chọn mới, cải thiện tốc độ, chất lượng video ...

Download TechSmith Camtasia Studio v2019.0.2 Build 4719 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote
Hoặc:
No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Cảm ơn

HongHai

Rìu Chiến
Camtasia Studio là một phần mềm dùng để chụp bất kỳ phần nào của màn hình hoặc quay video với chất lượng hình ảnh và âm thanh khá tốt. Camtasia Studio có nhiều công cụ chỉnh sửa và tùy biến video, tăng khả năng sáng tạo với các video, chia sẻ video dễ dàng qua các mạng xã hội như Youtube, Facebook, G+,..

Để người dùng có thể sử dụng tất cả các chức năng của Camtasia Studio, một bảng nội dung tương tác được tích hợp vào chương trình, bạn có thể chọn chương bạn cần và xem một video nhỏ. Chương trình sẽ cho phép bạn dễ dàng tạo bất kỳ sự trợ giúp trực tuyến phức tạp nào, nếu bạn có một sản phẩm, bạn có thể chứng minh khả năng của mình, dễ dàng ghi lại bản trình diễn của ứng dụng, cũng như trò chơi trên máy tính

Camtasia Studio được xem như một giải pháp quay video màn hình máy tính dễ dàng và nhanh chóng nhất, đảm bảo chất lượng cả âm thanh và hình ảnh, tạo ra những định dạng video phổ biến nhất hiện nay. Bên cạnh tính năng quay thì Camtasia Studio còn cung cấp các chức năng chỉnh sửa video như tuỳ chỉnh tỷ lệ khung hình, thay đổi các góc trình chiếu, chèn các lớp zoom theo nhu cầu hoặc thêm ảnh, âm thanh phụ hoạ cho video.

Các tính năng chính Camtasia Studio
  • Quay phim màn hình máy tính : Hỗ trợ người dùng ghi lại màn hình Video dưới dạng một đoạn phim.
  • Chỉnh sửa dễ dàng : Camtasia Studio sẽ giúp bạn chỉnh sửa nhiều thông số đầu ra cho Video như tăng giảm âm lượng, độ phân giải,..
  • Loại bỏ tiếng ồn trong quá trình ghi video
  • Thêm nhiều lựa chọn mới, cải thiện tốc độ, chất lượng video ...

Download TechSmith Camtasia Studio v2019.0.2 Build 4719 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote
Hoặc:
No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

bác e cra.ck xong đến lúc xuất file nó hiện thế này, vậy làm sao biết cra.ck đc hay chưa vậy bác?