TechSmith Camtasia Studio v2022.5.2 Build 44147 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Camtasia Studio là một phần mềm dùng để chụp bất kỳ phần nào của màn hình hoặc quay video với chất lượng hình ảnh và âm thanh khá tốt. Camtasia Studio có nhiều công cụ chỉnh sửa và tùy biến video, tăng khả năng sáng tạo với các video, chia sẻ video dễ dàng qua các mạng xã hội như Youtube, Facebook, G+,..

Để người dùng có thể sử dụng tất cả các chức năng của Camtasia Studio, một bảng nội dung tương tác được tích hợp vào chương trình, bạn có thể chọn chương bạn cần và xem một video nhỏ. Chương trình sẽ cho phép bạn dễ dàng tạo bất kỳ sự trợ giúp trực tuyến phức tạp nào, nếu bạn có một sản phẩm, bạn có thể chứng minh khả năng của mình, dễ dàng ghi lại bản trình diễn của ứng dụng, cũng như trò chơi trên máy tính

Camtasia Studio được xem như một giải pháp quay video màn hình máy tính dễ dàng và nhanh chóng nhất, đảm bảo chất lượng cả âm thanh và hình ảnh, tạo ra những định dạng video phổ biến nhất hiện nay. Bên cạnh tính năng quay thì Camtasia Studio còn cung cấp các chức năng chỉnh sửa video như tuỳ chỉnh tỷ lệ khung hình, thay đổi các góc trình chiếu, chèn các lớp zoom theo nhu cầu hoặc thêm ảnh, âm thanh phụ hoạ cho video.

Các tính năng chính Camtasia Studio
  • Quay phim màn hình máy tính : Hỗ trợ người dùng ghi lại màn hình Video dưới dạng một đoạn phim.
  • Chỉnh sửa dễ dàng : Camtasia Studio sẽ giúp bạn chỉnh sửa nhiều thông số đầu ra cho Video như tăng giảm âm lượng, độ phân giải,..
  • Loại bỏ tiếng ồn trong quá trình ghi video
  • Thêm nhiều lựa chọn mới, cải thiện tốc độ, chất lượng video ...
Link trang chủ:

Download TechSmith Camtasia Studio v2022.5.2 Build 44147 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp

For more infomation to download , contact @phj4nhpr09xx Please

Cách tải link trên:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Quay phim màn hình và chỉnh sửa thì Camtasia vip rồi nhưng hiện tại tìm kháng sinh chuẩn thì cũng hơi gắt nên hiện tại đang xài bản cũ chưa dám cài bản khác.

Bản cũ mà bạn đang xài là bản nào, có thể chia sẻ lên đây cho mọi người, để mình add thêm vào bài viết của mình luôn. Kháng sinh trên mình đang dùng thấy bình thường và ổn định, phản hồi của các thành viên cũng hoàn toàn tốt.

tinhlahan702

Búa Đá
Bản cũ mà bạn đang xài là bản nào, có thể chia sẻ lên đây cho mọi người, để mình add thêm vào bài viết của mình luôn. Kháng sinh trên mình đang dùng thấy bình thường và ổn định, phản hồi của các thành viên cũng hoàn toàn tốt.
Bản tháng 3/2018 ad. Cài mãi mới được nên ngại quá.

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
Camtasia Studio là một phần mềm dùng để chụp bất kỳ phần nào của màn hình hoặc quay video với chất lượng hình ảnh và âm thanh khá tốt. Camtasia Studio có nhiều công cụ chỉnh sửa và tùy biến video, tăng khả năng sáng tạo với các video, chia sẻ video dễ dàng qua các mạng xã hội như Youtube, Facebook, G+,..

Để người dùng có thể sử dụng tất cả các chức năng của Camtasia Studio, một bảng nội dung tương tác được tích hợp vào chương trình, bạn có thể chọn chương bạn cần và xem một video nhỏ. Chương trình sẽ cho phép bạn dễ dàng tạo bất kỳ sự trợ giúp trực tuyến phức tạp nào, nếu bạn có một sản phẩm, bạn có thể chứng minh khả năng của mình, dễ dàng ghi lại bản trình diễn của ứng dụng, cũng như trò chơi trên máy tính

Camtasia Studio được xem như một giải pháp quay video màn hình máy tính dễ dàng và nhanh chóng nhất, đảm bảo chất lượng cả âm thanh và hình ảnh, tạo ra những định dạng video phổ biến nhất hiện nay. Bên cạnh tính năng quay thì Camtasia Studio còn cung cấp các chức năng chỉnh sửa video như tuỳ chỉnh tỷ lệ khung hình, thay đổi các góc trình chiếu, chèn các lớp zoom theo nhu cầu hoặc thêm ảnh, âm thanh phụ hoạ cho video.

Các tính năng chính Camtasia Studio
  • Quay phim màn hình máy tính : Hỗ trợ người dùng ghi lại màn hình Video dưới dạng một đoạn phim.
  • Chỉnh sửa dễ dàng : Camtasia Studio sẽ giúp bạn chỉnh sửa nhiều thông số đầu ra cho Video như tăng giảm âm lượng, độ phân giải,..
  • Loại bỏ tiếng ồn trong quá trình ghi video
  • Thêm nhiều lựa chọn mới, cải thiện tốc độ, chất lượng video ...

Download Camtasia Studio v2018.0.7 Build 4045 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim màn hình máy tính chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Không thấy linh Bạn ơi!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn được không ạ?

Do hiện giờ Google đang làm căng vấn đề chia sẻ phần mềm bản quyền nên mình không thể chia sẻ công khai link tải lên topic diễn đàn, mà phải chia sẻ vào nhóm kín Facebook của diễn đàn.
Nếu bạn đã nhìn thấy link Facebook ở trong bài viết, bấm vào mà vẫn chưa thấy link là do bạn chưa tham gia (chưa join) vào nhóm Facebook. Bạn hãy join vào nhóm, chờ các Admin duyệt. Sau khi duyệt bạn vào nhóm xong thì bạn bấm lại vào link Facebook của topic này thì sẽ nhìn thấy link tải phần mềm.
Chúc bạn vui! ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cháu ơi, sau khi cài thành công chạy thử phần share thì nó hay có thông báo này:

Xem phần đính kèm 3764

Bên máy cháu có bị như vậy không?

Bữa cháu cài test trên máy của cháu thì mới test đến bước cài đặt và thuốc cho phần mềm, sau đó mở đi mở lại vài lần thấy yên tâm rồi thì cháu mở phần mềm chạy thử sơ qua 1 số chức năng thấy không báo lỗi, nhưng mục Share bác nói cháu lại chưa test tới, nên có lẽ cháu sẽ phải cài lại vào máy và kiểm tra lại ạ, chứ hiện giờ cháu remove khỏi máy mất rồi :D Mà bữa cháu cài trên máy, là lúc máy đang không kết nối Internet, và cháu có thêm dải IP bên dưới vào file hosts nữa trước khi bẻ khóa phần mềm ạ :D
View hidden content is available for registered users!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bữa cháu cài test trên máy của cháu thì mới test đến bước cài đặt và thuốc cho phần mềm, sau đó mở đi mở lại vài lần thấy yên tâm rồi thì cháu mở phần mềm chạy thử sơ qua 1 số chức năng thấy không báo lỗi, nhưng mục Share bác nói cháu lại chưa test tới, nên có lẽ cháu sẽ phải cài lại vào máy và kiểm tra lại ạ, chứ hiện giờ cháu remove khỏi máy mất rồi :D Mà bữa cháu cài trên máy, là lúc máy đang không kết nối Internet, và cháu có thêm dải IP bên dưới vào file hosts nữa trước khi bẻ khóa phần mềm ạ :D
No quote
Khi nào cháu rảnh, cháu test lại giùm Bác, đúng là file hosts của Bác không có mấy dòng đó, Bác đã thêm vào, restart máy và chạy lại Camtasia thì nó vẫn hiện cái thông báo đó khi mình click vào nút Share đó cháu. Cảm ơn cháu nhiều nhé.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đang dùng phần mềm BBFlashback express, thấy cũng được. Camtasia này là số 1 nhưng xuất ra video nặng quá (toàn trên 1GB) nên mình ít xài.

Những phần mềm quay video màn hình có khá là nhiều, mỗi phần mềm sẽ có ưu điểm và nhược điểm khác nhau, và còn phụ thuộc vào cấu hình máy người dùng, khả năng của người dùng cũng như nhu cầu của họ. Với mình thì mình hay dùng FastStone Capture có tính năng quay phim rất hay, file xuất ra nhẹ mà chất lượng HD nét :D Nếu biên tập lại video thì dùng Ulead Video Studio 11.

meninwhite

Búa Đá Đôi
Trên windows 10 không biết tại sao cr@ck xong rồi thì bấm chữ record nó không chạy ( chưa cr@ck thì được). Đành trở về với bandicam 4 quen thuộc