Desktop & Văn phòng - TeamViewer v14 Premium - Điều khiển và hỗ trợ từ xa số 1 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng TeamViewer v14 Premium - Điều khiển và hỗ trợ từ xa số 1

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình muốn hỏi là công cụ lần này Team có đòi Active sau khi hết ngày trial không vậy bạn. Mình thì đã dùng công cụ này rồi mà chỉ được 6 7 hôm là nó báo đòi mua bản quyền, phải chạy lại công cụ thì mới dùng tiếp được.

perucho

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn, như naroto, tôi nghi ngờ về thời gian diễn ra hội nghị, tôi hiện đang sử dụng phiên bản này TeamViewer 14.2.8352.0 + Đặt lại ID và nó hoạt động rất tốt, bạn không cung cấp nhiều thông tin về phiên bản và những gì bạn sử dụng để tránh bị cắt truyền tải một hội nghị

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Mình muốn hỏi là công cụ lần này Team có đòi Active sau khi hết ngày trial không vậy bạn. Mình thì đã dùng công cụ này rồi mà chỉ được 6 7 hôm là nó báo đòi mua bản quyền, phải chạy lại công cụ thì mới dùng tiếp được.
cảm ơn, như naroto, tôi nghi ngờ về thời gian diễn ra hội nghị, tôi hiện đang sử dụng phiên bản này TeamViewer 14.2.8352.0 + Đặt lại ID và nó hoạt động rất tốt, bạn không cung cấp nhiều thông tin về phiên bản và những gì bạn sử dụng để tránh bị cắt truyền tải một hội nghị
- Đó cũng chính là điểm HẠN CHẾ của cách này ! Khi hết hạn bạn buộc phải mất 1-2 PHÚT để tái tạo lại bản quyền Trail ! Nhưng bù lại nó khá là An Toàn theo 1 nghĩa nào đó !
{EMO_049}