PM Việt hóa & Portable - TeamViewer Portable "UPDATE NEW" - Trình điều khiển máy tính từ xa | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable TeamViewer Portable "UPDATE NEW" - Trình điều khiển máy tính từ xa

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Với TV đúng là không "dễ dàng"
Bản của @Dakkaris post lần cuối thì bị 404 rồi mà không biết là ver mấy mà thấy đòi update.
Bản của bạn @vominhtri278 thì là bản TV 14 free ngó thấy bản bản 15 chơi thôi.
Bản của bác @sec0 chạy ngoài thư mục gốc thì được bản tiếng Anh không có Get new ID.
Chạy TV trong App thì được Tiếng Việt > Nhưng cũng chẳng thấy Get new ID đâu cả.

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
15-9.4 có mà các bácNo quote
Bữa cháu cũng tải về chạy thử cũng thấy có, nhưng nhấn vào cái Get New ID thì không thấy nó đổi ID mới, cháu thử đâu cả chục lần vẫn không thấy nó đổi đó bác.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bữa cháu cũng tải về chạy thử cũng thấy có, nhưng nhấn vào cái Get New ID thì không thấy nó đổi ID mới, cháu thử đâu cả chục lần vẫn không thấy nó đổi đó bác.
Bạn có tắt mở lại ko , do tôi tải về và reup chứ ko có test đổi ID .
Tôi ngán nhất là vọc teamview , ko khéo thì nó lại cho mình vào danh sach thương mại thì cực .

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bạn có tắt mở lại ko , do tôi tải về và reup chứ ko có test đổi ID .
Tôi ngán nhất là vọc teamview , ko khéo thì nó lại cho mình vào danh sach thương mại thì cực .
Dạ có bác, cháu có tắt mở mấy lần thấy nó đều không đổi ID bác ạ, cháu thấy nó không đổi nên cháu tắt luôn không dùng bản này nữa vì cháu cũng có cài riêng 1 bản setup nữa bác

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Mình post tool lên đây cho bạn nào cần thôi nhá.
Ưu
- Xác nhận đc 100% là đổi được id, mình sài cũng hơn năm rồi, từ hồi team 12.
- Cập nhật team thoải mái, sử dụng tẹt ga
Nhược
- 7 Ngày reset 1 lần nếu ai sài trial ( mình team nhiều nên sài cái này)
- Ai sài Macbook , có cài windows sẽ có máy đổi được ID, có máy không đổi được, mặc dù cùng tool, cái này mình ko hiểu
link: https://drive.google.com/uc?id=1ow3b8weHgsn8t_F8MciYFKe6gvrvbKsY&export=download

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
New Update TeamViewer 15.11.2 Portable [Latest] - đã có phiên bản mới nhé

Sửa lần cuối:

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Mình post tool lên đây cho bạn nào cần thôi nhá.
Ưu
- Xác nhận đc 100% là đổi được id, mình sài cũng hơn năm rồi, từ hồi team 12.
- Cập nhật team thoải mái, sử dụng tẹt ga
Nhược
- 7 Ngày reset 1 lần nếu ai sài trial ( mình team nhiều nên sài cái này)
- Ai sài Macbook , có cài windows sẽ có máy đổi được ID, có máy không đổi được, mặc dù cùng tool, cái này mình ko hiểu
link: https://drive.google.com/uc?id=1ow3b8weHgsn8t_F8MciYFKe6gvrvbKsY&export=download
Tôi dùng - 7 Ngày reset 1 lần trial ...Bây giờ nó ko cho kết nối máy khác để điều khiển luôn...Nó bảo phiên bản ko đúng ..nhưng 2 bên pb là 1 giống nhau dùng pb mới cũ gì cũng ko được..trước kia bị giới hạn Thì bung Ghost cũ lại là ok giờ thì ko được nữa...Bạn có cách nào giúp Tôi với .Cám ơn Bạn Rất nhiều...(Dùng trong Máy Ảo cũng ko được luôn...).

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Tôi dùng - 7 Ngày reset 1 lần trial ...Bây giờ nó ko cho kết nối máy khác để điều khiển luôn...Nó bảo phiên bản ko đúng ..nhưng 2 bên pb là 1 giống nhau dùng pb mới cũ gì cũng ko được..trước kia bị giới hạn Thì bung Ghost cũ lại là ok giờ thì ko được nữa...Bạn có cách nào giúp Tôi với .Cám ơn Bạn Rất nhiều...(Dùng trong Máy Ảo cũng ko được luôn...).
bạn chọn wipe --> start-> ok -> chọn free -> start -> ok -> chọn trial -> start -> ok là được. Nếu hai máy đều sài trial thì làm cả hai máy. Cái này mình bị rồi, làm vậy là được