Hỏi/ Thắc mắc - Teamviewer bị chặn 5 phút trên MacOS? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Teamviewer bị chặn 5 phút trên MacOS?

Sorry anh em, làm theo cách này chuẩn 100% worked. Tuy nhiên cần thay đổi là không cần cài python.

Mà chạy qua Terminal, với câu lệnh sudo ./Teamviewer-change.py

Thank anh em nhiều
đã làm như bác hướng dẫn và thành công, cảm ơn nhiều!

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
thay đổi lại MAC của card mạng là hết bạn nhá, vì dùng trong khoảng thời gian cho phép là TV sẽ giới hạn bắt phải mua license, nếu không thì cài lại windows
Theo mình biết đổi MAc vơi phiên bản team 7 ( ko phải bản cuối nhá) trở xuống thôi. Theo mình tìm hiểu, giờ team view nó bắt 5' theo sid id của user máy tính ( trên máy tính, mỗi cái user có 1 sid id riêng). Vì cái sid này mình đổi thử trên win 7= lẹnho trong cmd -> ok. Win 8 - win 10-> nát hệ điều hành, đổi xong ko vào được.