Nhờ tư vấn - Tạo website tải nhạc VIP | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tạo website tải nhạc VIP

hkluan

Búa Gỗ
Như thread e muốn hỏi mọi người là em có tài khoản VIP nhaccuatui thì em muốn tạo một website chuyên dụng khi ai đó nhập link nhạc ở nhaccuatui vào ô rồi nhấn getlink thì có nút tải 320kbps cho họ được không?
Tại vì share acc e đã từng share và phải đổi mật khẩu lại như cũ rất nhiều nên bực mình, 2 nữa là chỉ log-in đc tối đa 6 thiết bị nên có lúc cần lại phải kick người khác ra.
Cảm ơn

domanhhp

Búa Gỗ Đôi
cái này gọi là web get link , cái này bạn xin code get link mới nhất rồi thêm acc vào trong code đó là xong . Ngoài ra bạn phải mua domain , thuê vps nữa , cái này là tốn kém nhất . Trc mình làm admin cbox cũng hiểu về cái này , trc mình có quen modder ở vnz-leech ông này chuyên get code để làm code get link khoảng vài phút là xong , mấy năm rồi ko liên lạc.

caniquyvnz

Rìu Bạc
hi vọng là công trình của chủ thớt được hoàn thành sớm ,chứ thớt có lòng mà ...còn nhiều bất cập quá .hic {confuse} chúc chủ thớt sớm finish nha

duy luan

Búa Gỗ Đôi
Tài khoản bị khóa
mong bác sớm có thể tạo ra một web có thể get link nhaccuatui vì em cũng cần cái đó để dùng

babylon88

Búa Gỗ Đôi
Code chuyên dụng không làm thuêu It đi Bác - chứ khp63 chi ; giờ toàn API thôi ; còn phài tính cả ACC vip nữa đấy ; rồi set làm sao khỏi bị ban ...Túm lại dân chuyên lo tất

Mtdev

Junior Moderator
cái này mình đã làm song cách get nhạc VIP không cần phải tài khoản nhưng chưa có time chia sẻ.. bạn hoàn toàn có thể làm được nhé nó đơn giản thôi không phức tạp đâu quan trọng biết httml dom tý là ok.

GetLinkAZ

Búa Đá
cái này mình đã làm song cách get nhạc VIP không cần phải tài khoản nhưng chưa có time chia sẻ.. bạn hoàn toàn có thể làm được nhé nó đơn giản thôi không phức tạp đâu quan trọng biết httml dom tý là ok.
Bạn chát ib với mình nehs