Tài khoản Qobuz, Tidal, Deezer dùng thử và hướng dẫn cách tự tạo tài khoản | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tài khoản Qobuz, Tidal, Deezer dùng thử và hướng dẫn cách tự tạo tài khoản

Kym Nguyen

Búa Gỗ
Bắt đầu từ tháng này, bạn nào viết một bài nhận xét/giới thiệu về một album nhạc hoặc ca sỹ/nhạc sỹ bất kỳ mà bạn thích sẽ được cung cấp 1 account.

Tài khoản Qobuz và Deezer 03/2020 cho các bác muốn dùng thử, không đổi pass
No quoteNo quote
Mong nhận được tài khoản Tidal để xài thử. Cám ơn rất nhiều. email [email protected]. Thanks

Sửa lần cuối:

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Mong nhận được tài khoản Tidal để xài thử. Cám ơn rất nhiều. email [email protected]. Thanks
Bạn tham gia vào đây để nhận tk nhé

Like cho bác

Hung Louis

Gà con
Bắt đầu từ tháng này, bạn nào viết một bài nhận xét/giới thiệu về một album nhạc hoặc ca sỹ/nhạc sỹ bất kỳ mà bạn thích sẽ được cung cấp 1 account.

No quoteNo quote

merblack

Gà con
Cảm ơn chủ thớt. Mình có Tidal rồi nhưng nghe review Qobuz đỉnh hơn, hi vọng chủ thớt cho mình mượn acc test ạ

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Cảm ơn chủ thớt. Mình có Tidal rồi nhưng nghe review Qobuz đỉnh hơn, hi vọng chủ thớt cho mình mượn acc test ạ
Rất đơn giản, bạn làm theo yêu cầu mình sẽ cấp tk cho bạn dùng một tháng, không cần phải mượn hay share :)

jeanydang

Búa Gỗ

No quoteNo quote

hic... chưa có like nào nên không được thấy link