Tài khoản Qobuz, Tidal, Deezer dùng thử và hướng dẫn cách tự tạo tài khoản | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tài khoản Qobuz, Tidal, Deezer dùng thử và hướng dẫn cách tự tạo tài khoản

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Các bạn có thể tự tạo tk theo hướng dẫn ở đây nhé
View hidden content is available for registered users!

Tài khoản Tidal HiFI và Qobuz 6-7/2020 cho các bác muốn dùng thử, không đổi pass. Nếu các bạn đổi pass thì sẽ không còn tài khoản cho các bạn nghe nhạc đâu

Sửa lần cuối:

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Em đang tính mua và dùng Qobuz, nên muốn dùng thử trước xem sao mà đăng kí dùng thử bị chặn. Không biết khi mua có bị chặn với mất tiền oan luôn không nữa :|
Không cung cấp ở VN đâu, bạn phải fake sang châu Âu hoặc Mỹ

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
V

Vậy thôi ạ. Qua Deezer dùng có vẻ ổn hơn
Tớ cũng có bán đâu, làm cho anh em cho vui thôi. Tài khoản đăng ký xong dùng ở VN thoải mái nhé :). Deezer tớ cũng có tài khoản HiFi :)

cuongarch

Rìu Vàng
Mình đang nghe thử qobuz bằng tk bạn chia sẻ và trên cả tuyệt vời.

Sửa lần cuối:

meotomvn

Gà con
Tại sao tạo miễn phí tài khoản nghe nhạc mà không ai quan tâm nhỉ? Nếu cho sang mấy forum hdvietnam hoặc vnav thì cháy máy ngay. Hic, muốn phát triển mục âm nhạc tại đây cũng khó
Chào bác, em có nhu cầu ạ. Bác giúp em với nhé. Cám ơn bác ạ.

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Mình nhờ bạn tạo giùm mình TK Tidal ! TK củ mình tự đăng ký trước đó bị mất quyền kiểm soát rồi
Giờ Roon chơi Tida thông qua xác nhận quyền từ trang chủ của Tida

---------
Roon vừa mới Update lên build mới
------
Đã tự fix được rồi
Acc gửi cho sếp là cả tidal rồi đấy. Sếp nhập acc và pass là được. Cái đấy cũng có deezer 3 tháng để sếp thử nghe :)

Hamano Kaito

Moderator
Acc gửi cho sếp là cả tidal rồi đấy. Sếp nhập acc và pass là được. Cái đấy cũng có deezer 3 tháng để sếp thử nghe :)

Mình tự fix được rồi, và mình cũng mới tìm ra cách mới để block Roon
Dùng Firewall Windows block và với cách này có tận 2 cách block . Tính ra Roon có nhiều cách chặn