Chia sẻ - Tăng thêm 25GB tài khoản Dropbox trong 6 tháng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tăng thêm 25GB tài khoản Dropbox trong 6 tháng

come2learn

Gà con
Chia sẻ cho ai đang dùng Dropbox riêng, muốn tăng thêm 25GB (lưu ý chỉ trong 6 tháng), tuy cập vào trang web: https://pixlr.com/
Kéo xuống dưới cùng có chỗ như hình chữ "Just for Pixlr customers - 25GB free on Dropbox for 6 months"

Nhấn vào đó, đăng nhập Dropbox, nhấn "Submit" là có thêm 25GB free
Chúc mừng GS vui vẻ

Poor Choy

Búa Gỗ Đôi
Không biết Dropbox xử lí các file khi hết thời hạn ra sao nhỉ? Chỉ không cho upload hay sẽ khoá/xoá file của mình ạ?

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
1 ip cho 1 tài khoản, mình làm thử 1 tài khoản thì được, tài khoản thứ 2 không được

dammage

Rìu Chiến
Không biết Dropbox xử lí các file khi hết thời hạn ra sao nhỉ? Chỉ không cho upload hay sẽ khoá/xoá file của mình ạ?
hồi trước có đăng kí cái tài khoản dropbox business trial 30 ngày, hết 30 ngày nó không cho upload nữa thôi chứ vẫn download bình thường, cũng không thấy xóa file gì, dĩ nhiên hông có gì bảo đảm nhưng trước mắt là vậy

Sửa lần cuối:

dongson08

Búa Gỗ
Khi hết hạn dung lượng up lên bị vượt quá bạn vẫn sử dụng bình thường không bị xóa đi. Tuy nhiên bạn sẽ không up thêm được gì nữa, coi như tài khoản đó lưu trữ hồ sơ thôi.

dongson08

Búa Gỗ
Dung lượng Dropbox hiện tại của thím là bao nhiêu?
Của mình hiện tại là 21 GB, dùng cách trên cũng không được. Không có Submit
Sao của bạn được nhiều vậy, mình mời kết bạn các kiểu cũng được 17gb thôi.

Mechzzz

Búa Đá Đôi
sau 6 tháng là lấy lại dung lượng phải tải dữ liệu xuống hả bác, hay như thế nào ạ
Ví dụ:
Bạn đang có 5 GB, bạn dùng cách này tăng thêm 25 GB, bạn sẽ có 30 GB
Sau 6 tháng, không gian lưu trữ của bạn sẽ có 2 trường hợp xảy ra:
  1. Nếu dữ liệu bạn sử dụng vượt quá 5 GB, dữ liệu vẫn sẽ tồn tại, vẫn có thể tải xuống, nhưng bạn không thể tải thêm lên, cũng không thể đồng bộ hóa (sync) được. Và nếu bạn xóa 1 số dữ liệu nào đó, không gian lưu trữ nó sẽ co dần xuống đến khi chạm mốc 5 GB. Việc Dropbox có xóa dữ liệu vượt quá hay không thì trong chương trình không có nói cụ thể. Nhưng với 1 hãng lớn như Dropbox, nếu có xóa, họ sẽ thông báo trước qua email cho bạn khoảng 30 ngày, giống như cách một số Drive làm. Mình đoán vậy.
  2. Nếu dữ liệu bạn sử dụng dưới 5 GB, không gian lưu trữ sẽ về đúng 5 GB, bạn vẫn sử dụng bình thường (tải lên, tải xuống, xóa, đồng bộ...)