Chia sẻ - Tặng tài khoản OneDrive A1 5TB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tặng tài khoản OneDrive A1 5TB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

statistics

Moderator
Thành viên BQT

Như tiêu đề, mình sẽ tạo 10 tài khoản A1 cho các bạn nhanh nhất.
+ Dung lượng: 5Tb.
+ Hạn dùng: Không có hạn, nhưng nếu vi phạm nhiều quá thì die thôi. Tốt nhất, không nên share ra ngoài. Không phải dạng 6 tháng. Đến khi nào mình không duy trì domain thì hết.
+ Bảo mật: Mình có thể xem được dữ liệu của các bạn, nhưng mình nghĩ uy tín của mình đủ để các bạn tin tưởng, mình tôn trọng quyền riêng tư mỗi người => Có quyền xem nhưng sẽ không xem!
+ Về mail thì sẽ là mail edu reg tài khoản nào cho edu, các bạn nào từng được tạo license Jetbains ở topic kia, thì cmt bên dưới đúng tên user hộp thư mình mở hộp thư để các bạn gia hạn từng năm. Giờ Jetbains hết tạo được rồi, nên các bạn cũ trân trọng mail nhé.
+ Teams đã mở khoá cho người bên ngoài có thể truy cập.

Nói chung, mình đã tạo điều kiện hết cỡ về phần lợi ích rồi.
Các bạn cmt theo dạng:

Mã:
Tên:
User:

Sửa lần cuối:

Nokia8800

Rìu Sắt
Không ngủ được, comment đầu hiii, Cảm ơn chủ top trước nhé!
Tên: Phạm Đình Phong
User: pdptnt

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.