Tặng key Trend Micro internet security 17(2021)! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tặng key Trend Micro internet security 17(2021)!

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Trước mình có mua một key của TrendMicro IS hạn sử dụng 1 năm hiện tại còn 341 ngày. Mình đang không có nhu cầu sử dụng nữa nên share lại với bạn nào muốn sử dụng(xin đừng đem bán). Mình chỉ có 1 key, bạn nào có nhu cầu thì inb mình sẽ gửi nhé!
Còn về chức năng của em nó mọi người có thể lên google tìm hiểu nha. Em này thì chắc cũng không xa lạ gì mn rồi :v
Chúc mn một ngày mới vui vẻ !!!

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
Em thấy Windows Defender dùng khá tốt, sao có nhiều bác kỳ thị em nó thế nhỉ {big_smile}{big_smile}{big_smile}

creslife

Búa Gỗ
Em thấy Windows Defender dùng khá tốt, sao có nhiều bác kỳ thị em nó thế nhỉ {big_smile}{big_smile}{big_smile}
Hai năm nay Microsoft Defender thấy toàn đứng top mấy bảng test AV. Nhưng lâu lâu lại muốn đổi gió tí ấy mà, dùng hoài thấy chán chán nên chuyển qua Bullguard miễn phí 1 năm xem thế nào.

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
up cho tinh thần của bạn

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
việc đầu tiên tôi làm sau khi cài win là cài chrome và tải defender control về tắt triệt để thằng defender :D quên là phải tắt real-time đi ko là n xoá cái defender control mất , tưởng gì chứ cái j cờ rắc win-off hay chặn n là n xơi nhanh hơn cả virus

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm

Nói chung Defender mặc định cũng khá tốt, nhưng mình chưa tin tưởng phần tường lửa của anh Mic nhà ta lắm, với lại hàng thu phí lúc nào cũng hơn hàng miễn phí chứ, nên mình chọn ESET và Vipre :D