Sự kiện - Tặng code Kaspersky Total Security 2019 - 365 ngày sử dụng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sự kiện Tặng code Kaspersky Total Security 2019 - 365 ngày sử dụng

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bluesea

Xin chào anh em thành viên VN-Zoom,
Mình có 1 code Kaspersky Total Security 2019 - 365 ngày còn 2 lượt kích hoạt muốn tặng cho 2 bạn may mắn tham gia event tặng key lần này. Để tham gia event các bạn vui lòng đọc mục "Điều kiện tham gia" bên dưới.

ĐIỀU KIỆN THAM GIA

Thời gian tham gia bắt đầu từ hôm nay cho đến hết thứ Sáu (18-01-2019), sáng thứ Bảy (19-01-2019) mình sẽ chốt danh sách và chạy random để lựa chọn ra 2 bạn may mắn tại RANDOM.ORG

CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN!

THÔNG BÁO TRÚNG THƯỞNG
Sáng nay mình đã tiến hành chạy random để lựa chọn ra 2 bạn may mắn, kết quả như sau:

- Random lần 1: Comment số 5 - bạn @Gallar2
- Random lần 2: Comment số 41 - bạn @hoangvietTQT

Hai bạn trúng thưởng có 3 ngày (tính từ 11h hôm nay) để vào topic comment xác nhận để mình gửi code. Sau thời gian trên mà không bạn nào vào xác nhận mình sẽ xem xét random lại để tìm ra người may mắn tiếp theo.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

tanngoc1212

Gà con
Tặng code KTS 365

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.