Tặng Card màn hình rời GTX 750 1GB cho người may mắn | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tặng Card màn hình rời GTX 750 1GB cho người may mắn

duypk

Rìu Sắt
Vietllot mình còn trúng được 5 lần mà. Haha
Cho mình số 315, trúng thì mình lại làm lại bài y chang bạn mình tặng lại bạn tiếp theo.

Het oy

Ha Minh Giang

Rìu Sắt Đôi
Chào bạn, nếu bạn online thì check in box nhé :D Chúng ta sẽ trao đổi qua đó để xem bạn nhận hàng kiểu gì.
Hoa đã có chủ - Gái đã tuyển được chồng
Chúc mừng 1 bạn đã may mắn. Chia buồn với 170 bạn.
Chúc các bạn sẽ hên lần sau - Nếu mà chủ thead có 170 cái VGA để tặng :D:D:D

QuangVinh21

Búa Gỗ
Sự phát triển của card màn hình đã bị trì trệ trong một thời gian dài. Tất cả các công nghệ mới, bằng cách này hay cách khác, có thể được sử dụng mà không cần card màn hình rời, chúng không được kết nối với chúng. Mọi hy vọng đều dành cho sự phát triển của game engine và kỹ xảo điện ảnh, nhưng cho đến nay tất cả những điều này đang phát triển rất chậm. Thế hệ bảng điều khiển mới không có gì đáng ngạc nhiên, điều đó có nghĩa là chúng ta lại đang chờ đợi những công nghệ vượt trội sẽ lật ngược tình thế.