Chia sẻ - Tặng 9 slot Microsoft 365 Family 1 năm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tặng 9 slot Microsoft 365 Family 1 năm

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ngày 01/01/2023, ngày đầu năm mới mình xin kính chúc toàn thể thành viên của diễn đàn dồi dào sức khoẻ, vui vẻ mỗi ngày. Mặc dù là tết tây nhưng lại thích mang âm hưởng phương đông, vậy thì còn gì bằng việc bắt đầu năm mới bằng con số 9. Ở topic này mình sẽ tặng 9 slot cho 9 bạn may mắn theo thể lệ điền form quay số (yêu cầu đạt trên 30 reactions). Kết quả sẽ do chính mình tự quay số và thông báo kết quả. Cảm ơn mọi người đã ghé chơi.
Lưu ý: Vì là đồ miễn phí nên mình không bảo hành nha, nhưng mình vẫn sẽ cố gắng hỗ trợ trong khả năng của mình.

Chốt 0h ngày 03/01/2023 giờ VN!!!

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Ngày 01/01/2023, ngày đầu năm mới mình xin kính chúc toàn thể thành viên của diễn đàn dồi dào sức khoẻ, vui vẻ mỗi ngày. Mặc dù là tết tây nhưng lại thích mang âm hưởng phương đông, vậy thì còn gì bằng việc bắt đầu năm mới bằng con số 9. Ở topic này mình sẽ tặng 9 slot cho 9 bạn may mắn theo thể lệ điền form quay số (yêu cầu đạt trên 30 reactions). Kết quả sẽ do chính mình tự quay số và thông báo kết quả. Cảm ơn mọi người đã ghé chơi.
Lưu ý: Vì là đồ miễn phí nên mình không bảo hành nha, nhưng mình vẫn sẽ cố gắng hỗ trợ trong khả năng của mình.

Chốt 0h ngày 03/01/2023 giờ VN!!!
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

cao thủ quá, bạn thử dứt 1 phát 5 năm được không, chốc nữa mình nghiên cứu thử