Chia sẻ - Tặng 20 account A1 bao gồm 5TB Onedrive | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tặng 20 account A1 bao gồm 5TB Onedrive

chickenlx

Búa Gỗ
Cho mình xin 1 acc, thanks
Username: chickenlx

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Các bác vui lòng đợi trong 24h để Onedrive tự setup nhé. Nhưng để OneDrive setup thì các bác phải đăng nhập và truy cập onedrive lần đầu nhé, chứ treo acc mà không vào onedrive thì nó cũng không tạo onedrive cho các bác đâu.
Nhớ nhé:

Đăng nhập account => Truy cập OneDrive => Đợi trong vòng 24h để setup.

sky0912

Búa Gỗ
Hiện tại acc vẫn chưa có onedrive, mình không biết có lỗi gì. Nếu trong vòng 2 ngày nữa mà không có, mình sẽ cấp acc mới cho các bạn nhé. Bạn nào truy cập được onedrive comment xác nhận nhé, để mình biết có lỗi gì không?
Hôm qua đăng nhập thấy báo lỗi, hôm nay kt lại thấy mở rồi

nghiemphuthuong

Rìu Bạc
Hiện tại acc vẫn chưa có onedrive, mình không biết có lỗi gì. Nếu trong vòng 2 ngày nữa mà không có, mình sẽ cấp acc mới cho các bạn nhé. Bạn nào truy cập được onedrive comment xác nhận nhé, để mình biết có lỗi gì không?
Em truy cập vào được Onedrive lúc 22 giờ ngày 01/03/21 rồi, anh dongle905 ạ. Tuy nhiên tài khoản A1 này chỉ cho phép cài đặt Skype vào máy tính, không cho phép cài Office, mặc dù có mục này hiện lên trong tài khoản. Như vậy em hiểu là soạn tài liệu với Office thông thường khác rồi lưu vào Onedrive hoặc trực tiếp biên soạn tài liệu Office trên trang tài khoản của mình rồi lưu vào Onedrive. Em chân thành cảm ơn anh dongle905. Chúc anh sức khỏe và thành công trong sự nghiệp và cuộc sống.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Em truy cập vào được Onedrive lúc 22 giờ ngày 01/03/21 rồi, anh dongle905 ạ. Tuy nhiên tài khoản A1 này chỉ cho phép cài đặt Skype vào máy tính, không cho phép cài Office, mặc dù có mục này hiện lên trong tài khoản. Như vậy em hiểu là soạn tài liệu với Office thông thường khác rồi lưu vào Onedrive hoặc trực tiếp biên soạn tài liệu Office trên trang tài khoản của mình rồi lưu vào Onedrive. Em chân thành cảm ơn anh dongle905. Chúc anh sức khỏe và thành công trong sự nghiệp và cuộc sống.
em cám ơn bác nhé. Bản này không có office bác ạ. Chỉ có office online. Bác có thể sử dụng office thông thường và lưu lên onedrive nhé. Chúc bác vui vẻ và hạnh phúc.

sh123456

Rìu Sắt Đôi
Tiếc quá, mình biết đến topic này quá muộn! Anyway, cảm ơn bác vì đã chia sẻ