Tally.ERP 9 Release 6.2 Full - Quản lý dữ liệu kinh doanh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tally.ERP 9 là ứng dụng sử dụng cho các doanh nghiệp với các công cụ quản lý các dữ liệu về kế toán, thuế, dự án, tài liệu kinh doanh... Phần mềm này giúp đồng bộ hóa dữ liệu để bạn có thể truy cập từ nhiều vị trí, đồng thời có thể tìm kiếm bất cứ một thông tin nào mà mình cần.

Tally.ERP 9 tích hợp nhiều phân hệ quản lý kế toán và quản trị dữ liệu kinh doanh dành cho các doanh nghiệp với quy mô khác nhau. Với sự hỗ trợ của công cụ này, nhà quản lý doanh nghiệp sẽ chuyên nghiệp và đơn giản hóa các công việc quản lý kế toán đồng thời bộ phận kế toán sẽ dễ dàng hơn trong việc xử lý các số liệu kinh doanh. Đây là một trong những phần mềm kế toán được ưa chuộng hiện nay, với nhiều tính năng cao cấp cùng với khả năng đồng bộ dữ liệu.

Tally.ERP 9 quản lý các dữ liệu kinh doanh dựa trên các danh mục được phân quyền. Theo đó, những người có quyền truy cập mới vào xem được các số liệu. Và chỉ những ai có mật khẩu mới có thể truy cập được vào phần mềm.

Tally.ERP 9 còn có những tính năng phù hợp với các đơn vị bán lẻ, chẳng hạn như nó có thể được truy cập một giao diện nhất hoặc trên giao diện đa người dùng trong mạng nội bộ.

Các tính năng chính của Tally.ERP 9:
  • Phần mềm kế toán, quản lý dữ liệu kinh doanh
  • Nhiều phân hệ kế toán, tạo dữ liệu
  • Bảo vệ các danh mục dữ liệu bằng mật khẩu
  • Phù hợp với các đơn vị bán lẻ
Download Tally.ERP 9 Release 6.2 Full - Quản lý dữ liệu kinh doanh

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Pass giải nén: TR5151

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao không thấy key vậy bác ?

File cr@ck đi kèm bên trong rồi mà bạn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhưng mình không thấy file Cr@ck chỉ thấy link trang chủ thôi ah

À, do mình đưa link tải vào trong nhóm kín Facebook của diễn đàn nên bạn phải join vào nhóm thì mới thấy được link. Tuy nhiên mình đã chuyển link ra ngoài luôn, giờ bạn nhìn thấy rồi đó, tải về thôi :D

Keven Deng

Búa Đá
sao mình set up xông rồi cài file Cr@ck rồi nói vẫn đồi serial key vậy bạn ?
À, do mình đưa link tải vào trong nhóm kín Facebook của diễn đàn nên bạn phải join vào nhóm thì mới thấy được link. Tuy nhiên mình đã chuyển link ra ngoài luôn, giờ bạn nhìn thấy rồi đó, tải về thôi

Mình set up xông và cài file Cr@ck xông nhưng nó vẫn đồi serial number và active key vậy bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao mình set up xông rồi cài file Cr@ck rồi nói vẫn đồi serial key vậy bạn ?

Mình set up xông và cài file Cr@ck xông nhưng nó vẫn đồi serial number và active key vậy bạn

Ủa cái mình cài ở trên máy copy file cr@ck vào thư mục cài đặt xong nó có đòi key đâu nhỉ?

Tally.ERP 9 là ứng dụng sử dụng cho các doanh nghiệp với các công cụ quản lý các dữ liệu về kế toán, thuế, dự án, tài liệu kinh doanh... Phần mềm này giúp đồng bộ hóa dữ liệu để bạn có thể truy cập từ nhiều vị trí, đồng thời có thể tìm kiếm bất cứ một thông tin nào mà mình cần.

Tally.ERP 9 tích hợp nhiều phân hệ quản lý kế toán và quản trị dữ liệu kinh doanh dành cho các doanh nghiệp với quy mô khác nhau. Với sự hỗ trợ của công cụ này, nhà quản lý doanh nghiệp sẽ chuyên nghiệp và đơn giản hóa các công việc quản lý kế toán đồng thời bộ phận kế toán sẽ dễ dàng hơn trong việc xử lý các số liệu kinh doanh. Đây là một trong những phần mềm kế toán được ưa chuộng hiện nay, với nhiều tính năng cao cấp cùng với khả năng đồng bộ dữ liệu.

Tally.ERP 9 manages business data based on decentralized categories. Accordingly, only those with access to view the metrics. And only those who have the password can access the software.

Tally.ERP 9 also has features that are suitable for retailers, such as it can be accessed in a single interface or on a multi-user interface within an intranet.

Main features of Tally.ERP 9:
  • Accounting software, business data management
  • Many accounting modules, create data
  • Protect data categories with passwords
  • Suitable for retailers
Download Tally.ERP 9 Release 6.2 Full - Business Data Management

Link to homepage:

We do not share copyright software links directly in the forum, you can buy the product directly, if you don't have enough money we suggest you can redirect to download the product here.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Decompression pass: TR5151

If the link dies, please notify me directly at this TOPIC to fix it as soon as possible.

Tested the software on personal computers, photos are in the article.

Thank you and good luck to you!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.orgthank you