This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Tải về Windows10 build 1803 chính thức 1/5/2018 (Windows10 RS4 - Spring Creator Updates)

• Thread starter phungviethoa
  • Ngày gửi
P

phungviethoa

Đây là file cài đặt Windows 10 1803 chính thức 1/5/2018 từ Ms (Windows 10 RS4 - Spring Creator Updates). Các bạn tải về để lên từ file .ISO cho nhanh (vì lên qua windows Update rất lâu) hoặc lưu lại file .ISO khi cần cài lại

Download: https://docs.google.com/spreadsheets...s7w/edit#gid=0

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

oversoul

Gà con
tài khoản của bác thớt trông lạ nhỉ? k thấy phần thông tin hiện bên dưới avatar. hacker?

baongoc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa

ITworld

Búa Gỗ
bác lên đời có bị mất bản quyền không, đang lo khoản này

mình dùng Windows ISO downloader tải bản pro thì nó cho gói 4.25gb, còn bản này 4.37gb. nên chọn bản nào nhỉ!?

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
mình dùng Windows ISO downloader tải bản pro thì nó cho gói 4.25gb, còn bản này 4.37gb. nên chọn bản nào nhỉ!?
Đây là phiên bản mới nên có thêm phần cập nhật các bản vá lỗi bào mật và những chức năng mới nên dung lượng nặng hơn 100MB, bạn cứ yên tâm tải về cại đặt nhé.

kju47

Gà con
Có bác nào chuyên up win 10 home lên win 10 pro ko chỉ em với. Con lap em win 10 home vì thiếu 1 số chức năng e đag up tạm lên win 10 Enterpise 3 tháng có bác nào giúp active win 10 pro vĩnh viễn ko giúp em với !!!

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Đã lên qua OTA và vẫn giữ được bản quyền cả Win lẫn Office, may quá .

Cảm ơn bạn thớt nhiều!

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Microsoft đang siết chặt việc get Confirmation ID để active windows, nên tạm thời các topic active windows và office đang bị tê liệt. Bạn sang thread này ngóng key retail thôi .

https://vn-z.vn/threads/chia-se-key-windows-10-gioi-han-luot-kich-hoat.2969/

ReamsX

Gà con
Có cách nào fix lỗi search (or cortana) bị thành màu trắng mà ko phải đổi sang giao diện tối không các b? Cay quá ko fix nổi lỗi này.

PhucTan

Gà con
máy mình upgrade qua hệ thống auto update bị lỗi,tải bản này về upgrade manually ngon lành, thanks thớt nhìu