Chia sẻ - Tài liệu học office 2010 bộ 3 (Word+Excel+PowerPoint) tiếng việt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tài liệu học office 2010 bộ 3 (Word+Excel+PowerPoint) tiếng việt

giatung92

Búa Đá
Helo mọi người, đây là bộ tài liệu được dịch từ bản gốc của giáo trình MS office 2010 bao gồm 3 công cụ cơ bản là (Word+Excel+Powerpoint), với hướng dẫn tiếng việt dễ hiểu. Đáp ứng cho các bạn học những điều cơ bản nhất.
Link tải tài liệu: Mời các bạn tải về và giải nén ra để lấy file nhé.
Thanks các bạn!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

caniquyvnz

Rìu Bạc
thank`s for share
- 2010 vẩn chạy tốt muh bạn ! giống như ngày xưa mình sài 2003 đóa trong khi 2010 đả bắt đầu xuất hiện đại trà thì cóa seo đâu mai phen {hug}

ơ sao mình không thấy link ạ

giatung92

Búa Đá
giờ này mã vẫn cón OFF2010 à
cũ lắm rồi nha các bác
Thế thì chưa đúng rồi bác ơi. 2003 và 2007 vẫn còn rất nhiều người dùng ạ, đặc biệt là các máy PC cũ. Còn 2010 thì mình thấy nó cũng như 2013, 2016, hay thậm chí 2019 thôi. Như bộ áo mới thôi mà, quan trọng phải là cái ruột. Trọng khi 2010 đang đáp ứng cực tốt, chiếm ít tài nguyên, thì nó được khá nhiều người tin dùng ạ. Đương nhiên là office 2013 trở lên sẽ hỗ trợ tốt nhất cho các máy tính dạng cảm ứng, máy cấu hình cao ạ.