Chia sẻ - Tài khoản SkillShare Premium | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tài khoản SkillShare Premium

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Xem phim nghe nhạc đủ rồi, học hành thôi mọi người.
Skillshare là một cộng đồng học tập trực tuyến có trụ sở tại Hoa Kỳ dành cho những người muốn học từ các video giáo dục. Các khóa học, không được công nhận, chỉ có sẵn thông qua đăng ký trả phí. Phần lớn các khóa học tập trung vào tương tác hơn là giảng bài, với mục tiêu chính là học bằng cách hoàn thành một dự án.

Topic này share tài khoản SkillShare theo dạng trial có thời hạn 1/2 tháng. Các bạn có thể dùng các tài khoản này để trải nghiệm hoặc tải các khoá học về để lưu trữ học dần sau nay, Tất cả tài khoản đều trắng thông tin, các bạn thay mật khẩu thoải mái. Sẽ cập nhật khi có tài khoản.

Lấy tài khoản nào rồi thì hú mình để mình gạch đi, tránh tốn thời gian các bạn sau nha!
Chọn Sign In ở góc phải bên trên

Cập nhật tài khoản ở đây
20 Tài khoản SkillShare Premium 2 tháng hạn 4/2/2023
10 Tài khoản SkillShare 3 tháng hạn 30/05/2023

Sửa lần cuối:

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
@@ ơ vụ gì vậy, sao die nhanh vậy được, để mình kiểm tra lại.

Ủa mình vào được bình thường mà, tài khoản đầu tiên luôn này. Mọi người bị lỗi gì vậy, mô tả rõ cho mình biết được không?

Sửa lần cuối:

cayz0001

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn chủ thớt!

Mình có mua chính chủ tài khoản này, bạn nào thật sự cần thì ib mình nhé, vì này mình cũng đang dùng, nên ko public ra được.
Telegram: 0925009516