Tài khoản lưu trữ đám mây và cái giá vô tận | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tài khoản lưu trữ đám mây và cái giá vô tận

binh78

Búa Gỗ
em chả mấy khi lưu những thứ đó trên mây cả

dosonpk

Rìu Sắt
Mình đang dùng một tài khoản onedrive, edu A1 Plus, tên miền của tàu khựa vừa dùng vừa lo, anh em nào đã dùng, có kinh nghiệm lâu năm dùng tài khoản thể loại này có thể cho ý kiến, kinh nghiệm dùng, nhất là đã có sự cố gì đó hoặc có ai đã dùng được lâu hơn 4 năm không, rất mong có thể chia sẻ kinh nghiệm!
Tài khoản tự get ko đảm bảo được đâu, lưu chơi thôi bro.

dammage

Rìu Chiến
Ủa sao của mình ko thấy như của bạn nhỉ? chả lẽ đc 50Gb lifetime :))

cái này chắc bạn tạo lâu rồi, chứ tài khoản mới theo chính sách mới chỉ có 15G như tui nói ở trên thôi
, account cũ của tui cũng 50G nè

ngày xưa cái mediafire cũng vậy, tài khoản của tui 90G, lúc nó đổi chính sách rút xuống còn 10G free tui hoảng hồn tưởng đâu data sắp bị xóa, ai dè 1 thời gian sau nó cho lại 90G như cũ

Sửa lần cuối:

mrJaden

Rìu Bạc
cái này chắc bạn tạo lâu rồi, chứ tài khoản mới theo chính sách mới chỉ có 15G như tui nói ở trên thôi
, account cũ của tui cũng 50G nè

ngày xưa cái mediafire cũng vậy, tài khoản của tui 90G, lúc nó đổi chính sách rút xuống còn 10G free tui hoảng hồn tưởng đâu data sắp bị xóa, ai dè 1 thời gian sau nó cho lại 90G như cũ
uh mega mình lập từ hồi mới khôi phục lại tên miền nên vẫn 50Gb, còn MF thì chỉ có 52Gb thôi

cowboy

Búa Đá Đôi
Nếu không cần bộ cài office thì chủ thớt tham khảo gói rẻ nhất bên dưới $2.5 user/mon

phamhuuluong

Búa Gỗ
Chả biết thế nào mà mấy hôm nay dùng cái đám mây Ondrive của edu miễn phí nó cứ tắc tị, không chịu đồng bộ nữa, lúc được lúc không. Có khi lại quay về với đám mây Ondrive 5GB thôi. Có ai gặp như thế không nhỉ.