Tài khoản Liên Minh Huyền Thoại Sever PBE | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tài khoản Liên Minh Huyền Thoại Sever PBE

QJJJJ

Rìu Chiến Chấm
Hiện tại bên sever PBE đang mở lại ARURF anh em nào nhớ chế độ này quá thì có thể vào trải nghiệm nha !

Có bạn bình luận ở dưới là tài khoản bị khoá 14 ngày vì pbe đang lỗi nên mình chưa vào check được. Nhưng vì đây là tài khoản mình share cho các bạn dùng chung nên mọi người vào chơi có ý thức một chút để ai cũng được chơi !
Một lần nữa đừng cố đổi mk !!!

Sửa lần cuối:

MeoMeoo

Gà con
Hiện tại bên sever PBE đang mở lại ARURF anh em nào nhớ chế độ này quá thì có thể vào trải nghiệm nha !

No quote
Hy vọng không bị mấy thanh niên đổi pass

raingirth

Gà con

No quote
Chưa biết có vào được ko nhưng cũng tks thớt :<

ValvareStar

Búa Gỗ
Chắc để vào ngắm nghía cái PBE chứ đứt cáp thế này chắc không đánh nổi {rofl}{rofl}{rofl}

conkac

Gà con

No quote
cho e xin a ơi