Tài khoản của bạn tạm thời đang khóa vì cố tình đăng nhập sai nhiều lần | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tài khoản của bạn tạm thời đang khóa vì cố tình đăng nhập sai nhiều lần

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Dạo gần đây tôi đăng nhập vào diễn đàn thì có thông báo "Tài khoản của bạn tạm thời đang khóa vì cố tình đăng nhập sai nhiều lần." trong khi tôi chỉ mới đăng nhập 1 lần (tất cả đều chính xác) với lại tôi vài bửa mới vào diễn đàn, thế mà cứ bị hoài.
Rất mong được hỗ trợ cách khắc phục. Xin Cảm ơn!
Đề xuất giải pháp: Giờ nếu tôi xin được bị kỷ luật với hình thức "banne nick" hoặc đổi tên khác (vathinh.2) thì tài khoản này có bị đóng băng vĩnh viển - không thể khai thác? Nếu được, tôi xin chọn giải pháp này cho dù là "ban nick".
Xin chân thành Cảm ơn!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi cũng bị báo lỗi giống bạn cách đây 4 hay 5 hôm gì đó, may là còn liên lạc được với Admin từ FB, nhờ bạn ấy check, giờ thì chưa bị lại lần nào.

Matt48

Búa Gỗ Đôi
Em cũng bị nhưng cứ tưởng máy bị virus, nên không dám vào diễn đàn nữa :(

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mọi hôm thì từ 1 giờ trưa bên tôi thì không vào 4rum được, đến 6 giờ chiều mới có lại, bữa nay tôi lại vào được từ trưa đến giờ là 3:30PM, không biết nói xong rồi có bị lại hay không nữa? Hy vọng 4rum sửa được lỗi này cho bà con được nhờ nhé. Cảm ơn các Admin và Mod rất nhiều.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thật là không hiểu nổi luôn các bạn, vừa gửi cmt khen ngợi ở trên xong thì sau đó lại bị lỗi : Antiddos budget has been full nay sau đó vài phút tức là khoảng 3:30 PM. Giờ mới vào lại được đây hiện tại gần đúng 6 giờ chiều bên tôi.

Có phải lỗi hay là quy định nghỉ vậy các bạn có thẩm quyền?

Administrator

Administrator
Thật là không hiểu nổi luôn các bạn, vừa gửi cmt khen ngợi ở trên xong thì sau đó lại bị lỗi : Antiddos budget has been full nay sau đó vài phút tức là khoảng 3:30 PM. Giờ mới vào lại được đây hiện tại gần đúng 6 giờ chiều bên tôi.

Có phải lỗi hay là quy định nghỉ vậy các bạn có thẩm quyền?
Chào bác . Hiện diễn đàn vẫn bị tấn công , hệ thống sẽ tự động nghỉ ngơi khi có dấu hiệu quá tải.