Chia sẻ - Tài khoản CanvaPro Personal Trial | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tài khoản CanvaPro Personal Trial

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chào các thành viên của diễn đàn VNZoom.

Mặc dù đã có nhiều thành viên share trong diễn đàn link nâng cấp tài khoản canva cá nhân lên edu free. Nhưng nếu bạn thích xài tài khoản một mình, không chịu sự quản lý của ai mà lại không khả năng để đăng ký dùng thử miễn phí thì có thể ghé qua đây để lấy một tài khoản canva pro trial. Tài khoản mình đăng ở đây không có bất kỳ tranh chấp nào nên các bạn có thể thoải mái đổi thông tin tài khoản và mật khẩu. Sau khi hết hạn thì các bạn thay tài khoản mới và chuyển project đang làm qua tài khoản mới là có thể tiếp tục làm việc. Khi mình rảnh thì sẽ update tài khoản mới. Cảm ơn đã ghé thăm topic! 😁

Chúc mọi người luôn khoẻ mạnh!
Bạn nào lấy được tài khoản thì comment ở dưới để mình gạch tài khoản đó đỡ tốn thời gian những bạn khác!
10 tài khoản Canva Pro hạn 04/11/2022 Đã hết hạn

Sửa lần cuối:

dungto89

Gà con
mypatady: mình xin tk này nhé. Cảm ơn bạn