Hỏi/ Thắc mắc - Tải game trên fshare... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tải game trên fshare...

LikeAbOSS

Gà con
Mình tải game trên fshare, getlink thành công nhưng báo lỗi không tìm thấy trang... Mình kiểm tra và thử getlink lại thì url của game bị thay đổi 4 hoặc 5 số cuối (có lẽ khoảng 10 giây), có cách nào tải game khong MN.
Mình không tiếc $ để tải game nhưng khi đăng ký xong phải chờ này nọ, báo lỗi thì cũng này nọ bảo chụp hình gởi lên... phiền quá nên getlink giờ thì potay. :) Nếu tốn $ tải game mà nó không cho tải thì...
THANKS.

Hamano Kaito

Moderator
Bạn tải game gì? Nêu tên của game ra, các bạn khác biết sẽ giúp
Thằng Fshare đừng nên chơi với nó. Giờ cứ torrent mà tán thôi hoặc google và 1 số hosts khác nữa

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
KHÔNG. Bạn tiếc tiền! Nếu thật không tiếc bạn đã chẳng getlink.
Tôi mua 200k tiền fshare point của moderator fcine từ 2 năm trước, mỗi lần tải cái gì chỉ cần gia hạn 1 ngày là được (giờ tối thiểu 3 ngày). Được bao nhiêu point tôi chả nhớ nhưng tới giờ vẫn còn đây.

Thậm chí mua cái này cũng chỉ là để tải soft, tải file, tải phim thôi.
Còn game, lên Steam mua nhanh gọn lẹ, cứ Steam sale là mua, mua xong quăng đó tới giờ chưa chơi.

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
Chơi game thì lên Steam mà mua bạn ạ, Sao phải đi cực khổ với Fshare làm gì, Không tiếc tiền thì cứ lên Steam mà mua, không cần phải nghĩ =)))))

Radegon

Búa Gỗ Đôi
mấy cái sever get link gần như die hết rùi, nếu may mắn get đc thì cũng tải file dưới 10gb thôi, trên 10 tốt hơn nên mua fcode mà tải cho rẻ bác nhé, 3k/ 1 lượt

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Mua point đi bạn , 3ngày tha hồ tải .getlink gần như ko tác dụng nữa rồi, thấy link fs tôi đều né 😂

ryanr1

Gà con
k tiếc tiền thì lên steam tải bạn ơi :))

trinhlebela

Búa Đá Đôi
k tiếc tiền thì sao k stream ? k tiếc tiền sao k mua lượt tải của nó chính chủ mà phải getlink ?
rào câu trước đá câu sau vậy men

giabuu288

Búa Gỗ
Muốn tốn ít thì bỏ 20k mua fshare tốc độ cao, muốn tốn nhiều thì lên steam mà mua bản quyền thôi, còn tiếc tiền thì kiếm link khác, chứ bọn fshare dạo này get link hay bị lỗi
Miệng bảo ko tiếc tiền mà đi tải game lậu, get link free, thà khỏi ghi dòng đó ra người ta ko có phán xét đâu, bản thân mình cũng là thằng tiếc tiền chơi game cờ rắc giống bạn thôi =))

Sửa lần cuối:

beem34

Búa Đá
{big_smile}em này thích chơi game free mà sợ bỏ tiền ra mua game nên vòng vo{bye} Rồi em ý tìm được con game trên Fshare mà thường game sẽ nặng tải về free thì giới hạn nên tìm get link ko được? sau em ko vào thẳng vấn đề luôn là nhờ mem nào đó lech giúp ko link cho nó thẳng .?

LikeAbOSS

Gà con
Gì gì đó về mình ... không sao :D
Mình tải game trên fshare thường thông qua sms với 15k, vào khoảng cuối năm ngoái mình sms thì chờ hoài không có code, báo lỗi thì yêu cầu gởi hình lên và đợi xem xét v.v... Thường thì mình để máy tải game và làm việc khác chứ chờ đợi thì...
Còn game trên steam (epic cũng vậy) vài năm trước mình có mua game offline lâu lâu vào chơi thì cập nhật game ??? mình chơi game bình thường không lỗi gì cả mà cứ cập nhật game hoài nên bỏ.

Bean96

Búa Gỗ Đôi
Gì gì đó về mình ... không sao :D
Mình tải game trên fshare thường thông qua sms với 15k, vào khoảng cuối năm ngoái mình sms thì chờ hoài không có code, báo lỗi thì yêu cầu gởi hình lên và đợi xem xét v.v... Thường thì mình để máy tải game và làm việc khác chứ chờ đợi thì...
Còn game trên steam (epic cũng vậy) vài năm trước mình có mua game offline lâu lâu vào chơi thì cập nhật game ??? mình chơi game bình thường không lỗi gì cả mà cứ cập nhật game hoài nên bỏ.
một khi bạn đã bước vào thế giới bản quyền bạn được ưu tiên nhận các bản update vá lỗi hoặc update các phần mới... và bạn được trải nghiệm những cái gọi mới so vs việc bạn tải lậu.
Còn vấn đề bỏ 15k mua fcode thì mình cũng từng bị như bạn nếu bạn ngại thì có thể vào các trang linknerverdie để tải game tốc độ cao.

LikeAbOSS

Gà con
một khi bạn đã bước vào thế giới bản quyền bạn được ưu tiên nhận các bản update vá lỗi hoặc update các phần mới... và bạn được trải nghiệm những cái gọi mới so vs việc bạn tải lậu.
Còn vấn đề bỏ 15k mua fcode thì mình cũng từng bị như bạn nếu bạn ngại thì có thể vào các trang linknerverdie để tải game tốc độ cao.
À... Mình chơi game là lúc có hứng :D chứ chờ đợi thì mất cả hứng :)
Về phần update vá lỗi thì lại nhớ đến liên minh nph garena vào năm 2019, máy mình chơi game tốt nhưng với 1 số gamer nào đó báo lỗi rất nhiều lag này nọ v.v... và 3 ngày game update, máy mình update xong lag mình báo lên êm ru, thôi kệ đang ghiền và 1 tuần sau lại update máy mình chơi tốt lại và mình xóa game luôn cho đến giờ liên minh trở về riot quản thì mình chơi lại chỉ tiếc là garena có nhiều sự kiện giờ đây bay màu :)