Synchro PRO 2017 v5.4.2.3 Full - Quản lý hệ thống dự án xây dựng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Synchro PRO 2017 v5.4.2.3 Full - Quản lý hệ thống dự án xây dựng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Việc lập kế hoạch và lên tiến độ là rất quan trọng để quá trình xây dựng diễn ra an toàn, hiệu quả và đạt chất lượng cao.

Khi áp dụng mức độ BIM 4D, công cụ máy tính được ví như một công trường ảo, nơi mà các mối quan hệ giữa trình tự thi công, mức độ an toàn và các vấn đề đặc thù khác sẽ được xem xét và đánh giá liên tục trước và trong suốt thời gian triển khai dự án.

Synchro 4D có chức năng liên kết giữa các tài nguyên (nhân lực, vật liệu, trang thiết bị và không gian) với bảng tiến độ, tạo sự thay đổi và so sánh với các tiến độ cơ sở một cách dễ dàng. Sự giao tiếp càng trở nên rõ ràng, bởi người dùng có thể nhìn thấy từng bước trong cả quá trình xây dựng. Và kết quả là một quy trình phân phối dự án hiệu quả, đáng tin cậy và an toàn giúp tiết kiệm thời gian và tiền bạc.

Synchro 4D tích hợp với Oracle Primavera và phần mềm lập tiến độ khác như Microsoft Project, Safran Project, Asta PowerProject, PMA NetPoint và đặc biệt nó cũng có thể được sử dụng như một công cụ lập tiến độ độc lập.

Đối tượng sử dụng phần mềm Synchro 4D gồm: nhà thầu, nhà thầu phụ, đơn vị tư vấn, cung ứng, chủ đầu tư cho các công trình xây dựng tòa nhà, cơ sở hạ tầng, đường xá, cầu, cơ sở y tế, công nghiệp, dầu khí, điện, năng lượng, khai thác mỏ.

Download Synchro PRO 2017 v5.4.2.3 Full - Quản lý hệ thống dự án xây dựng

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

bác ơi cho em hỏi cài cái này sao với ạ-em tải về và giải nén ra toàn thấy mấy file rar ampusx ko ạ

tu3519

Gà con
cứu em với ạ, bác nào có Plugin chuyển từ revit sang synchro cho revit 2020 cho em xin với ạ, em tìm mãi chả thấy