FreeSoft - Symantec Endpoint Protection Manager 14.x | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Symantec Endpoint Protection Manager 14.x

Mình đang triển khai mô hình máy chủ, máy trạm cho hệ thống mạng Lan của cơ quan và muốn dùng SMPM để làm việc đó. Mình tìm link bản 14.x nhưng ko có, mong các bạn cho mình xin link tải và có 1 số câu hỏi:
1. Dùng bản Cr@ck cho mạng nội bộ (không internet) sau khi mình tải các gói cập nhật database vào máy chủ thì các máy trạm có update được không?
2. Mình có thử bản 12.1.6 thì cài đặt máy chủ và máy trạm thành công nhưng không update được từ máy trạm mặc dù máy chủ vẫn nhìn thấy, một số bản win 10 mới không cài được bản deploy từ bản 12.1.6 tạo ra
3. Nên cài bản win server nào, hiện tại mình đang dùng bản 2019.
4. Khi Deploy bản client thì cần phải cấu hình địa chỉ IP của máy chủ trên máy client để nó biết server để update database không?
Mong được giúp đỡ, Hùng