Chia sẻ - Sưu tầm các điệu nhạc guitar | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Sưu tầm các điệu nhạc guitar

catre1710

Búa Gỗ
tài liệu học tập dành cho các bạn đang tập chơi đàn guitar, bộ file gp tập hợp tất các các điệu nhạc phổ biến ở dạng cơ bản cho đàn guitar, giúp các bạn vừa tập chơi vừa nhận biết được các điệu nhạc.

link bộ tài liệu:

Để đọc được file các bạn phải sử dụng Guitar pro 5. trở lên
link phần mềm:

good luck

hoanghaqng

Gà con
Tks bạn đã chia sẻ nha, bạn cho mình hỏi file cài đặt Guitar pro 5 này là cài trên máy tính hay trên dt vậy bạn?
Guitar Pro này cài trên máy tính á bác {big_smile}

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Guitar Pro này cài trên máy tính á bác {big_smile}
Vâng bạn hjhj, tại lúc tải về mình tải bằng ĐT và chưa giải nén ra nên mình không biết dùng cho máy tính hay ĐT á, nãy về mình chuyển vào máy tính giải nén ra thì thấy có file exe mình cài rồi ạ, cài bản pro 5 thì khi cho chạy tập tin nó có nhạc, còn bản 6 thì nó chạy nhưng im re ko thấy nhạc nó phát ra luôn hjhj

catre1710

Búa Gỗ
Vâng bạn hjhj, tại lúc tải về mình tải bằng ĐT và chưa giải nén ra nên mình không biết dùng cho máy tính hay ĐT á, nãy về mình chuyển vào máy tính giải nén ra thì thấy có file exe mình cài rồi ạ, cài bản pro 5 thì khi cho chạy tập tin nó có nhạc, còn bản 6 thì nó chạy nhưng im re ko thấy nhạc nó phát ra luôn hjhj
bản 6 thì phải chỉnh dấu tích trong thanh trạng thái đó bạn, kể cả bản 5 này một số bạn cài không có âm thanh thì cũng phải chỉnh

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
bản 6 thì phải chỉnh dấu tích trong thanh trạng thái đó bạn, kể cả bản 5 này một số bạn cài không có âm thanh thì cũng phải chỉnh
À thì ra là vậy hjhj mình không biết nên thấy sao bản 5 mở lên thì có âm thanh còn bản 6 mở lên nó chạy nhưng ko phát ra chút âm thanh nào hết, mình cảm ơn bạn nhiều nha {EMO_037}