Thiết kế & Đồ họa - Summitsoft Logo Design Studio Pro Vector Edition v2.0.1.5 Retail - Thiết kế logo chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Summitsoft Logo Design Studio Pro Vector Edition v2.0.1.5 Retail - Thiết kế logo chuyên nghiệp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Logo Design Studio là phần mềm thiết kế logo bán chạy số 1 trong 17 năm! Bạn biết doanh nghiệp của bạn, chúng tôi biết logo. Trong những năm qua, chúng tôi đã giúp hàng ngàn doanh nghiệp mới và hiện tại tạo ra logo của họ bằng cách cung cấp các công cụ, đối tượng, nguồn cảm hứng và hướng dẫn cần thiết để tạo ra một logo độc đáo mang tính cá nhân và chuyên nghiệp. Logo Design Studio Pro là phần mềm thiết kế logo bán chạy số 1 trong hơn 17 năm qua và chúng tôi muốn bạn tham gia vào hành động.

Logo Design Studio là một chương trình từ những người ở Summitsoft có giá gần bốn mươi đô la, cho phép bạn tạo một logo độc đáo chỉ trong vài cú nhấp chuột cho công ty, trang web, trò chơi, dự án của bạn ... nó không thành vấn đề, chỉ cần làm cho nó hài lòng và bây giờ nó là sự thật và trình độ kỹ năng PC của bạn không quan trọng. Do sự hiện diện của hơn 2000 mẫu làm sẵn có logo, bạn có thể chọn mẫu bạn thích chính xác nhất có thể và sau khi điều chỉnh một chút theo nhu cầu của bạn, hoặc bạn có thể tự tạo từ đầu, không ai cấm bạn làm điều này. Tổng cộng, bạn sẽ nhận được hơn 6000 đối tượng đồ họa, hơn 750 phông chữ được tạo sẵn. Đồng ý bộ ảnh thật ấn tượng.

Như các tác giả viết, chương trình cũng phù hợp với những người muốn lấy tiền cho nó, nghĩa là bạn đã tìm thấy một khách hàng muốn có logo, nghe nó, lấy một mẫu làm sẵn, thay đổi dòng chữ và một vài hình ảnh và nhận được rất nhiều như nhiều người đã làm, nó thực sự là một cách tốt để kiếm tiền.

Các chức năng của Logo Design Studio
  • Logo hoàn chỉnh
  • Sẵn sàng để sử dụng bất cứ nơi nào bạn cần. Logo vector có thể được thu nhỏ theo bất kỳ kích thước nào mà không làm mất độ sắc nét.
  • Kiểm soát hoàn toàn
  • Tất cả các công cụ bạn cần để tạo ra một logo độc đáo. Bắt đầu với các mẫu, đối tượng, màu sắc, phông chữ và nhiều hơn nữa.
  • Bạn sở hữu nó
  • Đó là thiết kế của bạn và là tài sản của bạn. Mỗi logo bạn tạo và tải xuống là của bạn.
  • Khả năng không giới hạn
  • Tạo một logo hoặc một nghìn logo, khả năng là vô tận với Logo Design Studio Pro.

Các tính năng khác của chương trình
  • Giao diện đồ họa tiện lợi, trong đó thật dễ hiểu, những người đã làm việc trước đây trong các trình soạn thảo đồ họa sẽ hiểu mọi thứ ngay từ giây đầu tiên
  • Một số lượng lớn các đối tượng đồ họa làm sẵn, các mẫu logo, hơn 600 kết cấu
  • Công cụ cho phép bạn chọn màu của logo thành màu của bất kỳ trang web nào
  • Nếu bạn cần tạo ra một thiết kế logo độc đáo, thì công cụ chịu trách nhiệm tạo hình sẽ giúp bạn điều này.
  • Hiện diện các hiệu ứng tích hợp, bạn có thể thêm bóng, khung, mờ và các hiệu ứng khác vào LOGO của bạn
  • Dự án hoàn thành có thể được gửi ngay cho khách hàng theo định dạng mong muốn
Download Summitsoft Logo Design Studio Pro Vector Edition v2.0.1.5 Retail - Thiết kế logo chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org