Thiết kế & Đồ họa - Summitsoft Business Card Studio Pro v5.0.3.0 Retail - Tạo bưu thiếp chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Summitsoft Business Card Studio Pro v5.0.3.0 Retail - Tạo bưu thiếp chuyên nghiệp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Summitsoft Business Card Studio Deluxe là một phần mềm hữu ích cho phép bạn tạo, thiết kế và in các mẫu name card của riêng bạn. Phần mềm này sử dụng công cụ đồ họa mạnh mẽ tích hợp để bạn có thể tạo ra các name card đẹp nhất.

Tạo danh thiếp chuyên nghiệp chỉ trong vài phút

Nó chỉ mất một vài bước để tạo ra một danh thiếp kinh doanh tuyệt vời: 1) Chọn nó: Chọn phong cách thẻ của bạn từ 10.000 + mẫu thiết kế trước hoặc tạo của riêng bạn từ đầu. 2) Thay đổi nó: Cá nhân hoá thẻ đã chọn với thông tin của riêng bạn, thay đổi đồ họa, và thêm văn bản, hình ảnh và logo mới. 3) In nó: Dễ dàng in nhà hoặc gửi thiết kế của bạn đến một máy in chuyên nghiệp.

Hàng triệu mẫu name card độc đáo

Bạn sẽ tìm thấy những chiếc thiệp được thiết kế chuyên nghiệp hoàn hảo cho bạn - cho dù ngành, nghề nghiệp, dịch vụ hay sản phẩm là gì! Và tất cả các công cụ bổ sung cho phép bạn tạo ra một thẻ duy nhất hoàn hảo cho bạn. Chỉ Business Card Studio có Auto-Design Card Wizard cho các khái niệm chuyên nghiệp không giới hạn.

Tạo hình ảnh chuyên nghiệp

Trong kinh doanh ngày nay, hình ảnh là tất cả mọi thứ. Hãy để Business Card Studio tạo ra các thẻ kinh doanh tao nhã cho bạn. Chọn mẫu thẻ kinh doanh và sử dụng trình chỉnh sửa bố cục để thay đổi vị trí của tên, địa chỉ và thông tin khác. Bạn cũng có thể thay đổi màu sắc, căn chỉnh, nền, biểu tượng, và nhiều hơn nữa. Bạn có thể hoàn toàn tùy chỉnh giao diện của danh thiếp của mình một cách dễ dàng.

Download Summitsoft Business Card Studio Pro v5.0.3.0 Retail - Tạo bưu thiếp chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org