Hướng dẫn và Thảo luận - Sử dụng VPN bị mất kết nối | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Sử dụng VPN bị mất kết nối

kushypro

Búa Đá
Xin chào các bác , e thấy có nhiều phần mềm sử dụng VPN em dơnload về dùng thử nhưng toàn bị mất kết nối mạng vậy các bác ? thông não e với ạ , em sử dụng nord vpn và keepsoild VPN rất cám ơn các bác !

quadensatgai

Rìu Sắt
Mình cũng dùng mấy cái mà chưa bị vậy bao giờ, nếu nó kết nối được với server thì phải có mạng mới đúng.

meninwhite

Búa Đá Đôi
Nếu mua lậu thì chịu. Mua ExpressVPN dùng

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VPN dùng của j2team là tiện nhất:

Mã:
https://apkcombo.com/vi/vpn/?utm_medium=url_shortener&utm_source=j2team

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác này có nét giống mình quá , mình cũng bị tương tự có một số phần mềm vpn như master proxy vpn hoặc adguard vpn điều không kết nối mạng được thử dùng nhiều server khác cũng bị như vậy, không hiểu nó bị gì nữa có một số app vpn như express vpn thì dùng kết nối mạng được 😔😔😔

kushypro

Búa Đá
Mình cũng dùng mấy cái mà chưa bị vậy bao giờ, nếu nó kết nối được với server thì phải có mạng mới đúng.
Em dùng Windsubcride bt sẽ tắt phần firewall đi
bác này có nét giống mình quá , mình cũng bị tương tự có một số phần mềm vpn như master proxy vpn hoặc adguard vpn điều không kết nối mạng được thử dùng nhiều server khác cũng bị như vậy, không hiểu nó bị gì nữa có một số app vpn như express vpn thì dùng kết nối mạng được 😔😔😔
VPN dùng của j2team là tiện nhất:

Mã:
https://apkcombo.com/vi/vpn/?utm_medium=url_shortener&utm_source=j2team
Tôi dùng cái này bình thường cả năm nay mà bro, gỡ ra cài lại bản mới xem sao, hoặc cài bản trên microsoft store

em không biết nữa bro ạ , bị sao ấy có khi nó mất hết luôn phải vô card mạng gỡ sạch đi, k rõ nguyên nhân ở đâu luôn :(