Nhờ tư vấn - Sử dụng Kaspersky Internet Security cho điện thoại Android? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Sử dụng Kaspersky Internet Security cho điện thoại Android?

viettiem

Gà con
Mọi người cho mình hỏi: Mình cài phần mềm kaspersky vào điện thoại samsung chạy android để theo dõi con qua định vị và chụp ảnh xem con đang ở đâu. Mình thấy cứ khi định vị hoặc chụp ảnh thì điện thoại con mình lại bị khóa, do vậy con mình sẽ biết mình theo dõi. Vậy cài đặt thế nào để mình chụp ảnh hoặc định vị từ xa mà điện thoại của con mình không báo gì cả. Mình xin cám ơn!

Bim Sponges

Rìu Vàng
Theo mình biết thì tính năng Anti-Theft khi dùng sẽ tự động khóa để định vị vị trí của điện thoại, bản thân nó vốn dĩ là khóa để định vị. Theo cách nói của bạn là sợ khi làm vậy điện thoại sẽ khóa, con bạn sẽ biết bạn đang theo dõi thì mình đoán con bạn cũng đủ tuổi trưởng thành - mà khi đã đủ trưởng thành bạn làm như vậy là vi phạm quyền riêng tư của con bạn.

viettiem

Gà con
Theo mình biết thì tính năng Anti-Theft khi dùng sẽ tự động khóa để định vị vị trí của điện thoại, bản thân nó vốn dĩ là khóa để định vị. Theo cách nói của bạn là sợ khi làm vậy điện thoại sẽ khóa, con bạn sẽ biết bạn đang theo dõi thì mình đoán con bạn cũng đủ tuổi trưởng thành - mà khi đã đủ trưởng thành bạn làm như vậy là vi phạm quyền riêng tư của con bạn.
Cám ơn bạn