Chia sẻ - Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Studio 3T for MongoDB là phần mềm nền tảng chéo cung cấp mọi công cụ thiết yếu để kết nối với server MongoDB và quản lý các cơ sở dữ liệu trong server đó. Phần mềm có khả năng kết nối với server MongoDB nội bộ hoặc cơ sở dữ liệu trực tuyến.

Điểm nổi bật nhất của Studio 3T for MongoDB là phần mềm sở hữu vô số tính năng vượt trội. Thông qua tính năng IntelliShell thông minh tích hợp, bạn dễ dàng tạo và chạy các truy vấn phức tạp mà không cần hao phí quá nhiều công sức như khi sử dụng nhiều phần mềm khác. MongoBooster cũng hỗ trợ kết nối cơ sở dữ liệu Mongo cho phép nhập xuất và chuyển đổi trực tiếp giữa các cơ sở dữ liệu khác nhau khá dễ dàng, bên cạnh đó MongoBooster còn giúp xử lý nhiều đoạn mã, phát hiện lỗi chính xác, hỗ trợ GridFS...

Studio 3T for MongoDB được thiết kế với tính năng sao chép và di chuyển tài liệu giữa các cơ sở dữ liệu, tạo và chỉnh sửa các chỉ số, thêm và xóa các cơ sở dữ liệu và các tập hợp, đồng thời hỗ trợ kết nối với SSL, tìm kiếm các truy vấn JSON qua thao tác kéo thả, và chỉnh sửa JSON.
Bên cạnh đó, Studio 3T for MongoDB cũng cho phép kết nối phần mềm với nhiều cơ sở dữ liệu, và thêm, xóa, chỉnh sửa đồng thời nhiều file qua chức năng GridFS Viewer tích hợp.
Ngoài ra, bạn cũng có thể tham khảo RockMongo là tiện ích quản trị dữ liệu Mongo dựa trên ngôn ngữ lập trình PHP với một giao diện đẹp mắt, RockMongo thực hiện quản lý server cơ sở dữ liệu và tài khoản người dùng hỗ trợ tốt cho các công việc của bạn.

Các tính năng chính của Studio 3T for MongoDB:

- Kết nối với server MongoDB nội bộ hoặc cơ sở dữ liệu trực tuyến.
- Quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB.
- Tích hợp tính năng IntelliShell thông minh.
- Sao chép, di chuyển tài liệu giữa các cơ sở dữ liệu.
- Tạo và chỉnh sửa các chỉ số.
- Thêm và xóa cơ sở dữ liệu.
- Kết nối SSL.
- Tìm kiếm các truy vấn JSON.

Download Studio 3T for MongoDB - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB trực tiếp từ trang chủ:

Download file trial reset mọi phiên bản:

Nếu reset trên bị lỗi, các bạn tải reset mới ở bên dưới (cảm ơn thành viên @vuducminh198 rất nhiều)

Ảnh test trên máy thành viên @Hamano Kaito:

Hướng dẫn đã có trong file .txt đi kèm (tiếng Anh và tiếng Việt).

Cảm ơn thành viên @Hamano Kaito, @rikyulin@vuducminh198 rất nhiều

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình!

This software was tested by @Hamano Kaito, @vuducminh198, @rikyulin and @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Duy nhất tại VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Studio 3T for MongoDB 2018.6.1 không biên mình có bản mới đó chưa bạn.

Mình sẽ test thử trên bản mới như thế nào rồi sẽ update cho các bạn! Tuy nhiên bạn có thể thử file fix bên trong với bản mới nhất xem chúng có hoạt động không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin cách reset qua mail được không ạ?
Mình mới tham gia diễn đàn nên không có xem được link. Thank chủ thớt ;)

Bây giờ bạn xem được link rồi đó, mình đã hạ yêu cầu xem link đối với các thành viên mới. Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

rikyulin

Búa Gỗ
Trial Reset có phải gỡ PM cài lại ko bạn chủ thread? Mình tử test ko gỡ phần mềm chỉ chạy file bat thì ko được.

Hamano Kaito

Moderator
Trial Reset có phải gỡ PM cài lại ko bạn chủ thread? Mình tử test ko gỡ phần mềm chỉ chạy file bat thì ko được.

Bạn dùng win gì vậy ? Và bản bạn cài là bản trong tệp mà mod úp hay ko? hay là bản mới trên trang chủ !?
Đã fix lại fix trial

New fix trial vẫn như fix cũ ko có gì thay đổi, mình sẽ đưa fix cho mod tạo topic này và nhờ mod sửa lại link
Hình đã fix với bản mới nhất <=
Rất tiếc vì ko có thời gian để test, và với phiên bản mới họ đã thay đổi 1 số chỉnh sửa ko có xóa chay như trước.

Sửa lần cuối:

rikyulin

Búa Gỗ
Bạn dùng win gì vậy ? Và bản bạn cài là bản trong tệp mà mod úp hay ko? hay là bản mới trên trang chủ !?
Đã fix lại fix trial

New fix trial vẫn như fix cũ ko có gì thay đổi, mình sẽ đưa fix cho mod tạo topic này và nhờ mod sửa lại link
Hình đã fix với bản mới nhất <=
Rất tiếc vì ko có thời gian để test, và với phiên bản mới họ đã thay đổi 1 số chỉnh sửa ko có xóa chay như trước.

Mình dùng bản down trên trang chủ Studio. Để mình thử lại với fix mới của bạn nhé!

rikyulin

Búa Gỗ
1. Mình có cài bàn 2018.6.1 trial, mới cài ngày 22/1 và sẽ hết hạn ngày 22/2
2. Chạy bản trial v1
-> Có đổi ngày sang năm 2049 trước khi chạy
-> Sau khi chạy không có gì khác, vẫn hết hạn 22/2
3. Chạy bản trial v2
-> Có đổi ngày sang năm 2049 và chạy file exe trial
-> Exe chớp hiện rồi tắt luôn, ko kịp đọc (mình có thử khoảng 20 lần vẫn tình trạng này)
-> Sau khi chạy xong đổi ngày về 2019
-> Mở Studio thì báo đã hện hạn chạy thử và bắt mua/input key, không dùng được nữa.
-> Đã thử lại nhiều lần vẫn bị vậy