Chia sẻ - Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB! | Page 22 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB!

Jackie092

Gà con
Em vẫn lót dép hóng, cao nhân nào fix bản macOs với ạ T_T

vuducminh198

Búa Gỗ
Chào các bác, em đã update lại cái reset trial cho mac rồi nha. Các bác thử làm như sau
+ chmod 777 cho file reset-trial
+ Click đúp vào file chạy là được
Thank all!

maxiqboy

Gà con
Lâu em quay lại post này thấy nhiều bác cần nên em up lại bản cho ubuntu ạ
Link tải:
Demo:
Mã nguồn em gửi lên ban quản trị! Thank all :v

Chào các bác, em đã update lại cái reset trial cho mac rồi nha. Các bác thử làm như sau
+ chmod 777 cho file reset-trial
+ Click đúp vào file chạy là được
Thank all!

Bác ơi, em vừa thử tải bản cho Ubuntu,

Bổ sung phần này để chạy được lệnh như trên là, các bác chuột phải vào, chọn tích mục như hình là được ạ,

Nhân tiện, Em vào muộn nên có mấy điều cần hỏi thêm bác @vuducminh198 ạ,

Phần reset trial này, mỗi khi chạy thì nó sẽ hiện ra cửa sổ thông báo, và mình lại đăng ký 1 email khác để dùng thêm 30 ngày đúng không ạ ?

Sau 30 ngày email đó hết hạn thì mình lại chạy file của bác để reset và điền vào email mới ạ?

EM cảm ơn ạ

vuducminh198

Búa Gỗ
Bác ơi, em vừa thử tải bản cho Ubuntu,

Bổ sung phần này để chạy được lệnh như trên là, các bác chuột phải vào, chọn tích mục như hình là được ạ,

Xem phần đính kèm 43469

Nhân tiện, Em vào muộn nên có mấy điều cần hỏi thêm bác @vuducminh198 ạ,

Phần reset trial này, mỗi khi chạy thì nó sẽ hiện ra cửa sổ thông báo, và mình lại đăng ký 1 email khác để dùng thêm 30 ngày đúng không ạ ?

Sau 30 ngày email đó hết hạn thì mình lại chạy file của bác để reset và điền vào email mới ạ?

EM cảm ơn ạ
Hiện tại thì sử dụng email cũ vẫn được nhé bác

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

bombomxit

Gà con
bên win hiện tại mình đang làm: reset => gỡ cài đặt => cài đặt lại => reset tiếp => add email ảo thì mới chạy mình hay dùng email ảo trên: https://getnada.com/

Hamano Kaito

Moderator
Không thấy bản reset như của bác ở #1 nhỉ. Em tải về nó là 2 cái x64 và x86 cơ mà. Máy e 64, e chạy cái x64 1 hồi thì k được. Xong bấm thử cái x86 thì lại được. tài vãi. Mọi khi chỉ ấn môi cái x64 là ngon nghẻ
Bản bạn thấy là bản mình ko share ra. Nó cũng y chang như bản trên #1 thôi, có thể 1 mục nào đó chưa được xóa hoàn toàn nên mới bị vậy
Bản bên trên nó là bản gốc mình mới chỉnh sửa lại gần đây (do có bạn nào trước đó nói ko chạy được, nhưng mình check lại thì các mục vẫn y như hồi xưa). Mình thì chỉ xác minh là fix còn tác dụng hay ko thôi. Còn úp fix bạn chờ bạn kia thử xem