Giveaway - Sticky Password Premium 1 Year Giveaway | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Sticky Password Premium 1 Year Giveaway

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Sticky Password Premium nhận dạng các điểm đến được bảo vệ bằng mật khẩu của bạn, giúp bạn đăng nhập tự động trên bất kỳ thiết bị nào bạn đang sử dụng. Nó được tích hợp trực tiếp vào trình duyệt của bạn, vì vậy rất tiện lợi và an toàn!

Quà tặng cao cấp Sticky Password

Các tính năng chính:

• Sticky Password quản lý tất cả mật khẩu và dữ liệu cá nhân của bạn
  • Tự động điền vào biểu mẫu cho bạn
  • Tạo mật khẩu mới cực mạnh, bất cứ khi nào bạn cần
  • Lưu trữ số thẻ tín dụng để thanh toán nhanh
  • Mã hóa AES-256, tiêu chuẩn hàng đầu thế giới cũng được quân đội sử dụng
  • Đồng bộ hóa tùy chọn qua Wi-Fi cục bộ - dữ liệu được mã hóa của bạn không bao giờ rời khỏi thiết bị của bạn
  • Mật khẩu chính của bạn cho người quản lý không ai biết - ngay cả với chúng tôi
  • Xác thực sinh trắc học hiện đại: quét vân tay
  • Tự động khóa cơ sở dữ liệu mật khẩu - trên máy tính, máy tính bảng và điện thoại thông minh của bạn
  • Bạn nắm quyền kiểm soát: bất kỳ lúc nào, bạn có thể quyết định xóa cơ sở dữ liệu theo cách thủ công khỏi đám mây
  • Hoạt động trên PC, máy tính bảng và điện thoại thông minh của bạn
  • Trình duyệt: Firefox, Chrome, IE, Safari, Opera
  • Đồng bộ hóa qua Wi-Fi cục bộ
  • Đồng bộ hóa qua máy chủ đám mây của chúng tôi - chỉ khi bạn muốn
  • Đồng bộ hóa ngoại tuyến thủ công tùy chọn
  • Tính di động hoàn hảo (phiên bản di động USB)
  • Có một bản sao lưu cơ sở dữ liệu mật khẩu được mã hóa có sẵn cho bạn trên đám mây trong trường hợp bạn mất thiết bị hoặc dữ liệu được lưu trữ trên đó - chỉ khi bạn muốn
  • Sao lưu đám mây lưu giữ một số phiên bản trước của cơ sở dữ liệu mật khẩu cho bạn
Hỗ trợ hệ điều hành:

• Windows (7, 8 / 8.1 và 10 [32-bit và 64-bit])
  • Mac OS 10.12 trở lên, Android (4.1 trở lên)
  • iOS (9.0 trở lên)
Cách nhận quà tặng cao cấp Sticky Password
Sticky Password Premium là trình quản lý mật khẩu tốt nhất thế giới. Để nhận quà tặng Sticky Password Premium, đừng quên làm theo các bước sau:

Bước 1. Tải xuống Sticky Password Premium -> liên kết tải xuống

Bước 2. Cài đặt Sticky Password trên máy tính của bạn. Trong khi cài đặt, hãy kết nối với tài khoản StickyAccount hiện có hoặc tạo tài khoản mới.

Sticky Password Premium Tạo tài khoản

Bước 3. Vui lòng dán khóa cấp phép bên dưới để nhận Sticky Password Premium miễn phí
DA00PR-954DA7-F1F340

Kích hoạt Sticky Password Premium

Bước 4: Bây giờ bạn có thể cài đặt ứng dụng trên thiết bị di động bằng Sticky Password Premium với tài khoản đã tạo.

Đăng ký Sticky Password Premium

Lưu ý : Giấy phép của bạn sẽ được kích hoạt tự động khi bạn tải xuống và cài đặt Sticky Password và sử dụng địa chỉ e-mail đã đăng ký (StickyID) để tạo tài khoản Sticky Password trong quá trình cài đặt.

Điều kiện:

• Đây là giấy phép 1 năm dành cho 1 người dùng, dành cho mục đích phi thương mại và có thể được sử dụng cho tất cả các thiết bị của bạn: máy tính để bàn, máy tính xách tay, điện thoại thông minh và máy tính bảng
  • Bạn nhận được các bản cập nhật miễn phí cho cùng một phiên bản chính trong một năm
  • Bạn được hỗ trợ kỹ thuật miễn phí trong một năm. Muốn được hỗ trợ công nghệ miễn phí trọn đời
  • Bạn phải đổi khóa cấp phép trước khi ưu đãi này kết thúc (có giá trị đến ngày 26 tháng 2 năm 2021)
Link tải :

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tôt quá tốt quá! đành cho người hay bị mất trí nhớ như mình nè!
Hôm trước mình quên pass Gmail chủ, Quên pass ngân hàng online, rồi vài hôm sau quên luôn icloud. Ghi giấy thì không bảo mật mà tự nhớ thì không còn nhớ được nữa.
Sao bác ko chọn cho nó lưu tự động trên trình duyệt Chrome ấy bác, bình thường mình hay dùng cái đó lắm, tuy ko bằng được cái app này nhưng nó tiện lại free. 😊

meebo

Rìu Vàng Đôi
Sao bác ko chọn cho nó lưu tự động trên trình duyệt Chrome ấy bác, bình thường mình hay dùng cái đó lắm, tuy ko bằng được cái app này nhưng nó tiện lại free. 😊
Mình có lưu nhưng trên chrome nữa nhưng mà Chrome thì dễ bị view password hay chỉ cần biết pass login máy tính là cũng có thể giải mã password là để xem. Vậy là mình bắt đầu lo sợ (hơi vớ vẫn - chắc do già).
Mà cái chủ yếu đợt quên pass Gmail chủ vừa rồi cũng là do mình không lưu pass Gmail để có bị hack cũng không bị cướp mất quyền Gmail.{cry}

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình có lưu nhưng trên chrome nữa nhưng mà Chrome thì dễ bị view password hay chỉ cần biết pass login máy tính là cũng có thể giải mã password là để xem. Vậy là mình bắt đầu lo sợ (hơi vớ vẫn - chắc do già).
Mà cái chủ yếu đợt quên pass Gmail chủ vừa rồi cũng là do mình không lưu pass Gmail để có bị hack cũng không bị cướp mất quyền Gmail.
À vâng bác hihi, mình thì lưu trên đó pass mail nào mình cũng bật xác minh 2 bước hết đó bác có gì nó gởi xác nhận về dt mình cho chắc, giờ có cái app này cũng tiện lắm bác, nó có chế độ tự tạo pass cho mình nguyên một chuổi ký tự dài sọc, lỡ vô tình mà có show ra trong vòng 5,-10s thì người khác cũng khó mà nhớ kịp 😊