Steinberg Cubase Pro v12.0.70 Full - Xử lý âm thanh chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Steinberg Cubase Pro v12.0.70 Full - Xử lý âm thanh chuyên nghiệp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cubase Elements là một ứng dụng tiện dụng để soạn thảo và chỉnh sửa âm thanh. Nó có một nhạc cụ cấu hình cao như trống và một số tổng hợp mô-đun tiên tiến khác. Nó cung cấp cho người dùng tất cả sự linh hoạt pha trộn và làm chủ để người dùng có thể làm sáng tỏ sự sáng tạo của họ.

Cubase Elements là một ứng dụng đơn giản có thể dễ dàng làm việc trên các bit và nhịp điệu. Bạn có thể dễ dàng làm chủ hoặc sáng tác âm thanh hoặc âm thanh vui vẻ và chuyên nghiệp cho các dự án của bạn. Nó có nhiều tính năng và rất nhiều công cụ trộn để làm việc.

Cubase 10 có bố cục khác với bảng điều khiển có tổ chức để cung cấp cho người dùng giao diện dễ làm việc. Bạn chỉ có thể áp dụng âm thanh cho các ghi chú của dòng thời gian phần mềm và sử dụng nó để làm chủ một bản nhạc hỗn hợp. Bộ lấy mẫu này có một số tính năng để lọc âm thanh, điều chỉnh vít, tốc độ phát lại và âm lượng và mang lại rất nhiều tính linh hoạt.

Người dùng có toàn quyền kiểm soát việc nén, tách âm và căn chỉnh tín hiệu. Bạn cũng có thể kết hợp bất kỳ loại nhạc cụ nào vào một nền tảng và cung cấp cho nó khả năng sáng tạo và nghệ thuật mới. Ứng dụng này đã được phát triển cho các nhà thiết kế chuyên nghiệp cũng như các nghệ sĩ. Tóm lại, Cubase Elements giải quyết tất cả các yêu cầu để soạn và trộn một đoạn âm thanh nhạc

Tính năng Cubase Elements
  • Nó có một nhạc cụ cấu hình cao như trống và một số tổng hợp mô-đun tiên tiến khác.
  • Nó cung cấp cho người dùng tất cả sự linh hoạt pha trộn và làm chủ để người dùng có thể làm sáng tỏ sự sáng tạo của họ.
  • Cubase là một ứng dụng đơn giản có thể dễ dàng làm việc trên các bit và nhịp điệu.
  • Bạn có thể dễ dàng làm chủ hoặc sáng tác âm thanh hoặc âm thanh vui vẻ và chuyên nghiệp cho các dự án của bạn.
  • Nó có nhiều tính năng và rất nhiều công cụ trộn để làm việc.
  • Cubase Elements có bố cục khác với bảng điều khiển có tổ chức để cung cấp cho người dùng giao diện dễ làm việc.
  • Bạn chỉ có thể áp dụng âm thanh cho các ghi chú của dòng thời gian phần mềm và sử dụng nó để làm chủ một bản nhạc hỗn hợp.
  • Bộ lấy mẫu này có một số tính năng để lọc âm thanh, điều chỉnh vít, tốc độ phát lại và âm lượng và mang lại rất nhiều tính linh hoạt.
  • Người dùng có toàn quyền kiểm soát việc nén, tách âm và căn chỉnh tín hiệu.
  • Bạn cũng có thể kết hợp bất kỳ loại nhạc cụ nào vào một nền tảng và cung cấp cho nó khả năng sáng tạo và nghệ thuật mới.
  • Ứng dụng này đã được phát triển cho các nhà thiết kế chuyên nghiệp cũng như các nghệ sĩ.
Cấu hình Cubase Elements
  • Các hệ điều hành được hỗ trợ: Windows 7/8/10
  • CPU 2 GHz (khuyên dùng CPU lõi kép)
  • RAM 1024 MB
  • Khuyến nghị hiển thị độ phân giải 1280 x 800 pixel
  • Phần cứng âm thanh tương thích Windows DirectX (Phần cứng âm thanh tương thích ASIO được khuyến nghị cho hiệu suất trễ)
  • Ổ đĩa DVD-ROM có hỗ trợ hai lớp
  • 20 GB không gian HD miễn phí
Download Steinberg Cubase Pro v12.0.70 Full - Xử lý âm thanh chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
phiền bác @phj4nhpr09xx

giúp em cấu hình con sound card icon upod pro! cho cubase 10 . và bác có project nào hay cho em xin. em cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
phiền bác @phj4nhpr09xx

giúp em cấu hình con sound card icon upod pro! cho cubase 10 . và bác có project nào hay cho em xin. em cảm ơn

Có vấn đề này mình muốn chia sẻ với bạn, đó là không phải phần mềm nào mình post lên thì mình cũng đã dùng qua rồi đâu. Mình chỉ cài và test thử xem cr@ck có hoạt động không mà thôi (đa số là vậy), số ít mình mới dùng nếu như sau khi test thấy nó hay.

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
Có vấn đề này mình muốn chia sẻ với bạn, đó là không phải phần mềm nào mình post lên thì mình cũng đã dùng qua rồi đâu. Mình chỉ cài và test thử xem cr@ck có hoạt động không mà thôi (đa số là vậy), số ít mình mới dùng nếu như sau khi test thấy nó hay.
dạ vâng! tại em kiếm trên google mãi mấy cái project của cubase 10pro mà không thấy đang định mon men vào diễn đàn để tìm thì vô tình lướt qua bài của bác tiện mồm vào hỏi luôn bác ạ!

cuongbka

Búa Gỗ
Bạn ơi cho mình hỏi chút. Mình down file RAR về rồi nhưng thuốc đi kèm không dùng được. Chạy báo lỗi. bạn cho mình xin lại thuốc được ko? ThankS!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi cho mình hỏi chút. Mình down file RAR về rồi nhưng thuốc đi kèm không dùng được. Chạy báo lỗi. bạn cho mình xin lại thuốc được ko? ThankS!

Nó báo lỗi như thế nào bạn?

cuongbka

Búa Gỗ
Khi chạy thuốc nó báo : eLivenser not exist, install stops.
Còn khi chạy phần mềm nó báo thiếu graphics2d.dll
Bạn chỉ giúp mình với !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Khi chạy thuốc nó báo : eLivenser not exist, install stops.
Còn khi chạy phần mềm nó báo thiếu graphics2d.dll
Bạn chỉ giúp mình với !

Bạn cài đặt theo hướng dẫn bên dưới:
View hidden content is available for registered users!

Link download bản 10.5:

KaiStone

Gà con
Mình bị vấn đề là sau khi chạy Soft-eLicenser xong nhưng eLicense Control Center vẫn trống trơn ko có License nào cả

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình bị vấn đề là sau khi chạy Soft-eLicenser xong nhưng eLicense Control Center vẫn trống trơn ko có License nào cả

Chạy theo thứ tự
  1. Install ELicenser Control
  2. Run Steinberg Library Manager
  3. Cubase LE AI Elements 11
  4. Soft-eLicenser
  5. Cubase Elements v11

KaiStone

Gà con
Có lẽ phần mềm đã fix, để mình check lại xem như thế nào nhé.

Sau khi áp dụng hàng loạt phương pháp Uninstall mạnh và clear hết dữ liệu của eLicenser mình đã install đc License của nó r bác ah :D

Ae nào gặp phải tình trạng tương tự thì uninstall eLicenser rồi clear hết file của nó theo hướng dẫn ở link dưới rồi cài lại