Chia sẻ - StarUML Commercial v5.1.0 Full - Phân tích hướng đối tượng UML | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ StarUML Commercial v5.1.0 Full - Phân tích hướng đối tượng UML

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
StarUML là một trình tạo mô hình phần mềm mạnh mẽ, được tích hợp nhiều tính năng và chức năng hữu ích. Ứng dụng hỗ trợ tiêu chuẩn UML 2.x và cho phép bạn tạo và sử dụng 11 loại sơ đồ UML khác nhau, bao gồm Ca sử dụng, Thành phần, Trình tự, Giao tiếp, Sơ đồ hồ sơ, Lớp, Đối tượng, Triển khai, Cấu trúc hỗn hợp, Statechart và Hoạt động.

StarUML cho phép bạn dễ dàng tạo Sơ đồ mối quan hệ thực thể. Đây là những sơ đồ được sử dụng rộng rãi cho các hoạt động mô hình hóa cơ sở dữ liệu. Hơn nữa, ứng dụng cũng đơn giản hóa việc tạo và kết nối các phần tử, chẳng hạn như giao diện hỗ trợ, các lớp con, v.v. StarUML hỗ trợ Retina Display và cung cấp cho bạn khả năng vẽ sơ đồ dưới dạng hình ảnh có độ phân giải cao (JPEG và PNG). Hơn nữa, chương trình cho phép bạn tìm và cài đặt nhiều tiện ích mở rộng mạnh mẽ thông qua Trình quản lý tiện ích mở rộng tích hợp.

StarUML cho phép bạn dễ dàng tạo mã tùy chỉnh bằng cách sử dụng các mẫu khác nhau. Tất cả các ngôn ngữ lập trình phổ biến đều được hỗ trợ, bao gồm C ++, Java và C #. Chương trình cho phép bạn tạo mã nguồn trực tiếp từ các mô hình của mình hoặc sử dụng kỹ thuật đảo ngược để xây dựng mô hình tạo thành mã nguồn của bạn. Bạn có thể cài đặt tiện ích mở rộng để xử lý mã nguồn từ Trình quản lý tiện ích mở rộng. Ngoài ra, bạn có thể viết các tiện ích mở rộng của riêng mình bằng CSS3, Node.js. HTML5 hoặc JavaScript.

StarUML cho phép bạn xuất bản Tài liệu HTML trên Web để chia sẻ các mô hình của bạn với các nhà phát triển, nhà phân tích và kiến trúc sư phần mềm từ khắp nơi trên thế giới. Các tài liệu HTML đã tạo được hỗ trợ bởi phần lớn các trình duyệt web.

StarUML cho phép bạn xuất sơ đồ của mình dưới dạng tệp PDF để In sạch. Chương trình cho phép bạn chọn bố cục trang (ngang hoặc dọc) và kích thước trang (Letter, A4, A3, B4, B5, v.v.). Tất cả các sơ đồ có thể được xuất cùng một lúc, hoặc từng cái một.

Các ưu điểm của StarUML
  • Cung cấp hỗ trợ cho các phần mở rộng markdown
  • Cho phép bạn xuất sơ đồ của mình dưới dạng tệp PDF để In sạch.
Download StarUML Commercial v5.1.0 Full - Phân tích hướng đối tượng UML

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình thuốc ko thành công, bạn có thể xem lại dùm.
Hoặc cho xin bản cũ cũng được.
Chân thành cám ơn.

Xem phần đính kèm 32330

Bạn tải ở đây xem sao nhé:

GaRiChayDoi

Búa Gỗ Đôi
Bro chủ thớt này theo nội dung này có tâm phết, fix và tư vấn liên tục cho anh em.
mình đang tải lại để bẻ khóa xem được ko? cám ơn bro hỗ trợ nhiệt tình