Desktop & Văn phòng - Stardock Groupy 2.12 - Quản lý các chương trình theo tab nhanh chóng và đẹp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Stardock Groupy 2.12 - Quản lý các chương trình theo tab nhanh chóng và đẹp

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Stardock Groupy là một công cụ tổ chức mạnh mẽ cho Windows sẽ giữ thông tin theo bảng và được sắp xếp. Bạn có thể kéo và thả nhiều ứng dụng và tài liệu lại với nhau để nhóm chúng vào giao diện theo thẻ để dễ dàng truy cập và tham khảo.

Đơn giản và dễ sử dụng, Groupy cho phép bạn quản lý các tab theo cách nhanh chóng và tự nhiên trong giao diện giống như trình duyệt. Sắp xếp giữa các ứng dụng giúp máy tính để bàn không bị phân tâm thêm và loại bỏ nhu cầu liên tục tìm kiếm xung quanh và mở hoặc đóng nhiều chương trình.

trang chủ

mã hex Stardock Groupy 2.12

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao

Sửa lần cuối:

sonha

Búa Đá Đôi
Kis của mình thì cho tải ok mà làm theo hướng dẫn nhưng vẫn ko Cr@ck đc.

sonha

Búa Đá Đôi
Bạn tắt tạm thời windows security rồi giải nén làm theo trong HD là được.,
Chắc ko phải vì nếu nó virut nó đã báo rồi.

anhkutj

Búa Đá
bạn thử tải lại rồi cài lại xem
okay rồi Fen! nhưng mình đang gặp một vấn đề với soft này!

với file excel đã chỉnh sửa! mình không thể lựa chọn list máy in hiện ra! bạn biết vấn đề này không ta

thank You!

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
okay rồi Fen! nhưng mình đang gặp một vấn đề với soft này!

với file excel đã chỉnh sửa! mình không thể lựa chọn list máy in hiện ra! bạn biết vấn đề này không ta

thank You!
list máy in thì do excel chứ bạn, phần mềm này chỉ gom tab mà ta