Stardock Fences 4.21 Multilingual - Sắp xếp các biểu tượng trên màn hình Desktop gọn gàng và chuyên nghiệp hơn! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Stardock Fences 4.21 Multilingual - Sắp xếp các biểu tượng trên màn hình Desktop gọn gàng và chuyên nghiệp hơn!

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Fences là tiện ích để sắp xếp các biểu tượng trên màn hình Desktop, được phát triển bởi Stardock. Bạn có thể tải về và sử dụng miễn phí 30 ngày, với đầy đủ các tính năng. Sau đó bạn có thể đăng ký với giá 9,99$ để kích hoạt vĩnh viễn.

Với Fences, bạn có thể nhóm các biểu tượng trên màn hình, ẩn các biểu tượng khi không sử dụng và hơn thế nữa. Để tạo Object Desktop , bạn chỉ cần dùng chuột vẽ một hình chữ nhật trên màn hình của bạn và chọn “Create a Fence”. Sau đó bạn có thể đổi tên nhóm hay điều chỉnh, chọn màu cho Fences theo sở thích của bạn.

trang chủ

mã hex Stardock Fences 4.21 Multilingual

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao

Sửa lần cuối:

taudienngam

Búa Gỗ
Fences là tiện ích để sắp xếp các biểu tượng trên màn hình Desktop, được phát triển bởi Stardock. Bạn có thể tải về và sử dụng miễn phí 30 ngày, với đầy đủ các tính năng. Sau đó bạn có thể đăng ký với giá 9,99$ để kích hoạt vĩnh viễn.

Với Fences, bạn có thể nhóm các biểu tượng trên màn hình, ẩn các biểu tượng khi không sử dụng và hơn thế nữa. Để tạo Object Desktop Full Cr@ck, Fences bạn chỉ cần dùng chuột vẽ một hình chữ nhật trên màn hình của bạn và chọn “Create a Fence”. Sau đó bạn có thể đổi tên nhóm hay điều chỉnh, chọn màu cho Fences theo sở thích của bạn.

trang chủ

mã hex Stardock Fences 4.0.0.3 Multilingual (nên cài adblock/adguard để tải nhanh hơn)
Bạn ơi, rất cảm ơn bạn. Cái mình cần tìm mấy tháng nay là đây rồi. Quá tuyệt vời!

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tks thớt đúng cái mình cần toàn bị chê desktop như bãi rác! :v
ai cũng bị chê bạn ơi, k để ra ngoài để trong thì mò lâu

zerocoolvn

Gà con

Với Fences, bạn có thể nhóm các biểu tượng trên màn hình, ẩn các biểu tượng khi không sử dụng và hơn thế nữa. Để tạo Object Desktop , bạn chỉ cần dùng chuột vẽ một hình chữ nhật trên màn hình của bạn và chọn “Create a Fence”. Sau đó bạn có thể đổi tên nhóm hay điều chỉnh, chọn màu cho Fences theo sở thích của bạn.

trang chủ

mã hex Stardock Fences 4.0.7.2 Multilingual

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao
em vào link ko tìm thấy Fences bác ạ, rất nhiều soft mà ko có fences.